ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1535 ผลิตภัณฑ์.
ไฟ LED อาคาร RGB UCS1903 DMX512 ไฟ LED 30 มม. ไฟ LED จุดไฟ Facade
| การใช้งาน: | วิศวกรรมภูมิทัศน์และแสงสว่าง |
|---|---|
| พลัง: | 0.8W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
10m SMD 5050 RGB LED Strip ABS Body Smart Phone App Control ไฟตกแต่ง
| สถานที่ของ Origi: | เซินเจิ้น ประเทศจีน |
|---|---|
| ตัวโคมไฟ: | ABS, ทองแดง |
| ครี (ra>): | 80 |
AC 110V 220V ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง IP65 Waterproof Die Cast Aluminium PC Lens
| สถานที่กำเนิด: | กวางตุ้ง ประเทศจีน |
|---|---|
| อุณหภูมิสี (cct): | 2700-6500K |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC 85-265V |
ชุดแสง LED หน้าต่างกลางแจ้ง พร้อมเครื่องควบคุมสําหรับตกแต่งวันหยุด
| พลัง: | 0.4W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
ไฟ LED ไฟฉลาด LED ไฟฉลาด IP67 สวยมาก งานฮาโลวีน งานคริสต์มาส ไฟประจําวัน
| พลัง: | 0.4W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
ปรับปรุงปลีก RGBW ไฟ LED หลังคา 160 องศามุมแสง SMD5050 ไฟจุด
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| จํานวน LED: | 120 |
| Bulb Type: | LED |
แสงเส้น LED ที่ติดตั้งเพื่อตอบสนองความต้องการการตกแต่งแสงห้องนั่งเล่น
| การใช้งาน: | ไฟส่องหน้าอาคาร สะพาน ป้ายโฆษณา ฯลฯ |
|---|---|
| CRI (Ra>): | 85 |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
การติดตั้งบนพื้นผิว 24V 40lm LED Earves Light สําหรับการตกแต่งภายนอกสี
| LED QTY: | 1 LEDs/ชิ้น |
|---|---|
| มุมขั้ว: | 160 องศา |
| ประเภท LED: | เอสเอ็มดี 5050 |
IP68 โครงการไฟฟ้ากันน้ํา Smart RGB Outdoor LED Lights 1.5W วัตต์
| อายุขัย: | 30,000 ชั่วโมง |
|---|---|
| LED QTY: | 1 LEDs/ชิ้น |
| กว้าง: | 20มม |

