ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1532 ผลิตภัณฑ์.
ราคาโรงงาน LED 80mm SMD3535 สีเดียว แสงกันน้ํา สีแข็งสําหรับอาคาร
| การใช้งาน: | บ้าน |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | แหล่งแสงจุด LED |
| กว้าง: | 80มม |
ไฟประดับชายคา LED หลากสีสันสำหรับคริสต์มาส กันน้ำ IP67 ตัวเครื่องพลาสติก ไฟ LED RGBW ควบคุม
| เกรดการป้องกัน: | IP67 |
|---|---|
| พลัง: | 1ว |
| ประเภท: | ส่ง |
กันน้ําในและภายนอก 300W 12V LED Driver Led Power Supply คุณภาพสูง IP67 กันน้ําสําหรับแสงตกแต่ง
| สีเปล่งออกมา: | สีขาวธรรมชาติ, สีขาวเย็น, สามสี (สีน้ำเงินสีแดง-เขียว), สีน้ำเงิน, สีขาวบริสุทธิ์ |
|---|---|
| พิมพ์: | แหล่งจ่ายไฟ LED |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ (℃): | -40 - 60 |
ไฟคริสต์มาสต์แบบถาวร IP67 Smart Wifi Controller บ้านภายนอก LED ไฟ Pixel Outdoor Holiday Eave ไฟ
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
|---|---|
| สี: | RGBW |
| จำนวน/สตริง: | 36/72/108 ชิ้น |
แหล่งแสงจุด LED ไฟพิกเซลสําหรับกลางแจ้งคริสต์มาส ความสว่างสูง 24V สี IP67
| กันน้ํา: | IP67 |
|---|---|
| ประเภท: | ไฟสตริง |
| ประเภทหลอดไฟ: | LED |
ภายในและภายนอก 400W 12V LED Driver Led Power Supply คุณภาพสูง IP67 กันน้ําสําหรับแสงตกแต่ง
| พลัง: | 1.2W, 0.72W, 15W, 12W ± 10%, 0.9W/โมดูล |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | RGB, 6000-6500K, 2700-7000K, 3000 ~ 8000K, 3000K/4000K/6000K |
| สีเปล่งออกมา: | สีขาวธรรมชาติ, สีขาวเย็น, สามสี (สีน้ำเงินสีแดง-เขียว), สีน้ำเงิน, สีขาวบริสุทธิ์ |
400W 24V IP67 กันน้ํา LED Driver LED แทรนฟอร์เมอร์สลับไฟฟ้า
| ประสิทธิภาพ: | > 93% |
|---|---|
| ระดับ IP: | IP67 |
| ป้อนข้อมูล: | AC180-264V |
ประสิทธิภาพสูง 12V 24V สําหรับไฟฟ้าภายนอก LED Driver พร้อมการป้องกันวงจรสั้น AC DC สําหรับโครงการแสง
| สายเอาท์พุต: | สายเคเบิลเอาต์พุตเดี่ยว |
|---|---|
| เอาท์พุต: | 3000mA ; 20-36V |
| คำสำคัญ: | ไดรเวอร์ LED |
5W - 20W 2835 หลอดไฟ LED SKD E27 B22 IC ไดรฟ์อิสระคงที่ในปัจจุบันสำหรับห้อง
| ประเภท: | หลอดแอลอีดี |
|---|---|
| ขนาด: | 50*93มม |
| วัสดุ: | พี.พี |
smart wifi app 25mm RGB RGBW LED ตลอดเวลา Earves Light For Home Eave Trim IP67 แหล่งแสงกลางแจ้ง LED
| โวลเตชั่น: | 24v |
|---|---|
| วิธีการติดตั้ง: | พื้นที่ติดตั้ง |
| ลูเมน: | 40ล |

