ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1534 ผลิตภัณฑ์.
IP67 ตลอดเวลา 1W 20mm ไฟ LED Eave ตอบภายใน 24 ชั่วโมง
| แหล่งพลังงาน: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ประเภท: | ไฟชายคา |
| ประเภทอุปกรณ์: | พื้นที่ติดตั้ง |
สีที่สามารถปรับแต่งได้ 24vSMD5050 LED Earves Light สําหรับการติดตั้งบนพื้นที่
| ฟังก์ชั่นจับเวลา: | ใช่ |
|---|---|
| ประเภท LED: | เอสเอ็มดี 5050 |
| สี: | RGBW2000-6500K ครับ |
20 มม SMD5050 LED Ear Light กันน้ําและดับได้สําหรับการปรับสี
| แหล่งแสง: | LED |
|---|---|
| อายุขัย: | 30,000 ชั่วโมง |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
12lm ไฮลูเมนส์ IP67 เรต LED ประกายหน้าบ้านสําหรับแสงกลางแจ้งคริสต์มาส
| ประเภทสินค้า: | ไฟ LED |
|---|---|
| การใช้งาน: | กลางแจ้ง/ในร่ม |
| โลตติจ์ทํางาน: | 24v |
บ้าน 24V RGBW IP67 LED Earves Light สีภายนอกตกแต่งสําหรับคริสต์มาสและปี
| เกรดไอพี: | IP67 |
|---|---|
| ประเภทหลอดไฟ: | ส่ง |
| สีแอลอีดี: | RGBW |
IP67 กันน้ํา ไฟ LED หลังบ้าน สําหรับตกแต่งกลางแจ้ง ด้วยแสง RGB สีสันสําหรับคริสต์มาส
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
IP67 เรต LED Earves Light SMD3535 0.4W สําหรับการตกแต่งภายในและภายนอกที่สามารถปรับแต่งได้
| พลัง: | 0.4W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
แสง LED RGB ที่สามารถปรับแต่งได้ มีมุมการส่องแสง 160 องศา และความดันการทํางาน DC24V
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
SMD5050 IP67 เรต LED Earves Light 1.5W สําหรับการตกแต่งภายในและภายนอกที่สามารถปรับแต่งได้
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |

