ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1532 ผลิตภัณฑ์.
12V คุณภาพสูง Holiday House เหรียญตกแต่งแสงชุด ไฟกลางแจ้ง ไฟสมาธิ WiFi ไฟจุดกลางแจ้ง ไฟพิกเซล
| Power: | 0.4W |
|---|---|
| Ambient Temperature: | -40℃-60℃ |
| Material: | PC Shell+Glue |
โมดูลฉีดไฟ LED SMD3030 ความสว่างสูง 2W 3 LED สําหรับไฟโฆษณา LED กันน้ํา
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -20 - 60 |
|---|---|
| ยี่ห้อชิป: | สามารถปรับแต่งได้ |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
1.5W DC24V ความดันการทํางาน LED Eave Light Easy IP67 สีเปลี่ยนได้ สําหรับภายนอก
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
ไฟ LED RGBW แบบถาวร พร้อมการจัดอันดับกันน้ํา IP67 20*12.5mm 60pcs/String
| พลัง: | 0.4W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
24V RGBW ไฟพิกเซล กลางแจ้งตกแต่งคริสต์มาส กันน้ํา
| พลัง: | 0.4W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
ไฟ LED นอกถาวร พร้อมใบรับรอง CE และ 3 LED SMD5050 RGBW
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
สมาชิกสายรุ้งเปลี่ยนสี LED ใบไม้ร่วงไฟสําหรับตกแต่งบ้านคริสต์มาสสีสัน RGB
| พลัง: | 0.4W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
คุณภาพดีที่สุด SMD3535 LED Module with 120° Viewing Angle 0.3W การสลายพลังงาน 12V DC สําหรับจดหมายช่องโฆษณา
| อุณหภูมิสี: | RGB, 6000-6500K, 2700-7000K, 3000 ~ 8000K, 3000K/4000K/6000K |
|---|---|
| สีเปล่งแสง: | สีขาวธรรมชาติ, สีขาวเย็น, สามสี (สีน้ำเงินสีแดง-เขียว), สีน้ำเงิน, สีขาวบริสุทธิ์ |
| วัสดุชิป: | Ingan, Algainp, Gap, Epistar, 5050 RGBW LED |
25mm rgb rgbw ดาวเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือน
| Voltage: | 24V |
|---|---|
| Installation Method: | Surface Mounted |
| Lumens: | 40lm |
แหล่งแสงจุด LED กันน้ํา สีที่ปรับเปลี่ยนได้สําหรับหน้าต่างภายนอก ไฟพิกเซล
| พลัง: | 0.4W |
|---|---|
| กันน้ํา: | ใช่ |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์: | พลาสติก |

