ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1533 ผลิตภัณฑ์.
24V สีสันสดใส Rgbw LED จุดพิกเซลภายนอก LED Eave Light Kit
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -20 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
วันหยุด กลางแจ้ง ไฟคริสต์มาสต์ IP67 กันน้ํา LED จุดแสงพิกเซล APP ควบคุมไร้สาย
| พลัง: | 0.4W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
สายไฟจุดพิกเซล LED RGBW กันน้ํา สําหรับอุณหภูมิภายนอก -40C-60C
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
RGBW LED งานเลี้ยงคริสต์มาส การตกแต่งงานแต่ง ไฟจุดกลางแจ้ง Pixel
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
20 มม RGB LED พิกเซล ที่อยู่จุดแสงประจําวันหยุด
| พลัง: | 0.4W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
ไฟวันหยุดกลางแจ้ง IP67 Smart Wifi Controller บ้านภายนอก ไฟ Led ไฟ Pixel ไฟวันหยุดกลางแจ้ง
| พลัง: | 0.4W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
ไฟตกแต่งบ้านพักผ่อน เซต ไฟกลางแจ้ง ไฟ WiFi สมาร์ท ไฟกลางแจ้งจุดพิกเซล
| พลัง: | 0.4W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
โรงงานเชนเจน รับแต่งไฟฟ้ากลางแจ้งแบบถาวร IP67RGB ตามล่าสี LED แหล่งแสงจุดพิกเซล
| กันน้ํา: | ใช่ |
|---|---|
| ประเภทอุปกรณ์: | พื้นที่ติดตั้ง |
| ประเภทหลอดไฟ: | LED |
แสงตกแต่งสําหรับอาคารที่มีแสงฝาผา Wholesale ไฟวันหยุด Kits Spi Led Pixel Aluminum Track Point Light
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
ขายร้อน Multi Color 24v RGBIC remote และ wifi Controller แสงพิกเซลสตรีป สายไฟ Led Eaves
| Light Source: | LED |
|---|---|
| Size: | 25mm |
| Ip Rating: | IP67 |

