ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1532 ผลิตภัณฑ์.
แสงจุดพิกเซล LED กันน้ํา สําหรับการตกแต่งสวนสนุก แสงหน้าบ้าน DC24V โวลเตจ
| เกรดการป้องกัน: | IP67 |
|---|---|
| พลัง: | 5w |
| ประเภท: | ส่ง |
โหมดควบคุมไฟฟ้าไฟฟ้า 12V LED Pixel String Point DMX512 สําหรับเครื่องประดับคริสต์มาสกลางแจ้งถาวร
| เกรดการป้องกัน: | IP67 |
|---|---|
| พลัง: | 0.75W |
| ประเภท: | ส่ง |
DC 5V โวลเตจ 20mm กันน้ํา RGB IP67 จุดถาวร PC LED Pixel พร้อมโปรไฟลอลูมิเนียม
| เกรดการป้องกัน: | IP67 |
|---|---|
| พลัง: | 0.3W |
| ประเภท: | ส่ง |
ความสว่างสูงถาวร 40mm Rgbic Led Pixel Light Ip67 กันน้ําภายนอก Led Point Light
| อัตรากำลัง: | 1.5W |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | DC24V |
| กันน้ํา: | IP67 |
ไฟ LED RGB คริสต์มาส 20 มม. DC12V DMX สำหรับติดตั้งแบบติดตั้งบนพื้นผิว
| วัสดุ: | พีซี + กาว |
|---|---|
| การใช้งาน: | กลางแจ้ง |
| แหล่งแสง: | ส่ง |
ไฟจุดพิกเซล LED กันน้ํา 5050 SMD Smart LED RGB การตกแต่งภายนอก
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
50mm คุณภาพสูง 24V RGBW dmx512 ไฟพิกเซลตกแต่งคริสต์มาส
| ประเภทสินค้า: | จุดไฟ |
|---|---|
| การควบคุม RGB: | RGB DMX512 |
| อายุขัย: | 30,000 ชั่วโมง |
RGBW 6500k ไฟพิกเซล 12 * SMD3535 50mm แหล่งแสงจุด IP67 กันน้ํา
| ตลอดชีวิต: | 30000H |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 24v |
| วัสดุตัวเครื่อง: | พีซี |
ราคาโรงงาน 24V ตกแต่งคริสต์มาสต์กลางแจ้ง 6500k สีพิกเซลแสง
| คําสําคัญ: | นำแสงจุดพิกเซล |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| ระดับการป้องกัน: | IP67 |
คุณภาพสูง IP67 ภายนอกกันน้ําไฟคง RGBW 6500k พิกเซล
| คําสําคัญ: | นำแสงจุดพิกเซล |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| ระดับการป้องกัน: | IP67 |

