ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1532 ผลิตภัณฑ์.
โมดูล ไฟ LED Eave แปลงสี 12v Rgbw เครื่องควบคุม Strip LED Pixel Light
| พลัง: | 0.4W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
30 มิลลิเมตร มิราเคิล บีน แบรนด์ RGB LED พิกเซล สีเต็ม DC12V 0.8W
| โลตติจ์ทํางาน: | DC12V |
|---|---|
| พลัง: | 0.8W |
| การคุ้มครอง: | IP65 |
24V 60mm IP65 RGBW LED มุมพิกเซล 120° 1.5W ความดันทํางาน DC24V
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| สี: | RGB ฟูลคัลเลอร์ |
| คําสําคัญ: | พิกเซล LED RGB |
ไฟ LED จุดโมดูลตกแต่งบ้านคริสต์มาสแบบกำหนดเองสีสันสดใสพิเศษสำหรับงานกลางแจ้ง พร้อมมุมมอง 30 มม. 120°
| ประเภทสินค้า: | แหล่งแสงจุด |
|---|---|
| การปล่อยสี: | RGB หลายสี |
| รายการ: | ไฟพิกเซล LED 30 มม |
UV Protection 6pcs SMD 2835 Green Led Pixel Light For Edge Lighting
| Working Voltage: | DC24V |
|---|---|
| Power: | 0.5W |
| Protection: | IP67 |
RGBW 50MM 3.5W 24V IP67 Rgb Pixel Light Strings
| อำนาจ: | 3.5W |
|---|---|
| matrial: | พีซีเชลล์ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | DC24V |
มิราเคิลบีน 0.15W IP67 Led 5V 9 มม. มิราเคิลบีน Led Pixel Lamp
| พิมพ์: | โมดูล LED |
|---|---|
| ประเภท LED: | F5 |
| สี: | สีเดียว |
ไฟ LED พิกเซลกลางแจ้ง 0.3W DC12V 12 มม. DMX512 RGB IP67 กันน้ำ
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (โวลต์): | DC12V |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | อาร์จีบี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | สายไฟ LED |
DC12v IP67 12mm Led Pixel String Lights Rgb DMX512 สำหรับการตกแต่งวันหยุด
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | สายไฟ LED |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC12V |
| พลัง: | 0.3W |

