ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1532 ผลิตภัณฑ์.
ไฟพิกเซล LED IP67 Point Lights RGB 12mm DC5V สำหรับไฟอาคาร Facade
| การรับประกัน: | 2 ปี |
|---|---|
| ใบรับรอง: | CE RoHS |
| ชิปไอซี: | SPI |
ไฟพิกเซล LED แบบจุดสำหรับวันหยุดคริสต์มาสแบบถาวร SMD3535 กันน้ำสำหรับภายนอกอาคาร ป้องกัน IP67
| ประเภทสินค้า: | แหล่งแสงจุด |
|---|---|
| การปล่อยสี: | RGB หลายสี |
| รายการ: | ไฟพิกเซล LED 30 มม |
DMX512 SMD5050 นำสวนสนุก Light Break ความต่อเนื่อง
| สี: | สีเดียว / RGB เต็มสี |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.8W |
| คะแนน IP: | IP67 |
SPI ไฟ LED พิกเซลกันน้ำ PVC GLUE Ws2811 1903 RGB 12 มม. IP67
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 5V,12V |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | RGB |
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | นำสตริง |
24V ไฟกลางแจ้ง LED Eave ไฟคริสต์มาส สีสันตกแต่ง IP67 กันน้ํา SMD5050 ไฟจุดพิกเซล
| ได้รับการรับรอง: | CE |
|---|---|
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
ไฟจุดพิกเซล Led Light อาคารถาวร RGBW หลังคา 0.4W ภายนอก IP67 กันน้ํา หลังคาไฟฟ้า ออกแบบและแสง Eave
| พลัง: | 0.4W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
12V 20mm LED ไฟพิกเซลสําหรับการตกแต่งคริสต์มาสกลางแจ้ง
| อายุขัย: | 50,000ชม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -20 ℃ -60 ℃ |
ไฮครีและ RGB LED พิกเซล 20 มม อลูมิเนียม Track LED จุดแสงสําหรับตกแต่งกลางแจ้งที่นิยมในวันคริสต์มาส
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุตัวเครื่อง: | พีซี |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
ราคาโรงงาน คริสต์มาสต์ วันหยุด LED Smd3535 นอกถาวร LED ไฟจุดพิกเซล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แสงจุด LED RGB |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | เขียว ((520-525) |
| คําสําคัญ: | นำแสงจุดพิกเซล |
แหล่งกำเนิดแสง LED แบบจุด RGBW พร้อมใช้งานสำหรับสนามกีฬา สำหรับไฟส่องสว่างภายนอกอาคาร ควบคุม DMX 512 และกันน้ำ
| เกรดการป้องกัน: | IP67 |
|---|---|
| พลัง: | 1ว |
| ประเภท: | ส่ง |

