ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1532 ผลิตภัณฑ์.
IP67 ไฟจุด LED นอก กันน้ํา ตลอดเวลา RGBW ไฟพิกเซล
| คําสําคัญ: | นำแสงจุดพิกเซล |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| ระดับการป้องกัน: | IP67 |
แมจิกกลางแจ้ง RGB SMD5050 1.5W DC24V โฟลเตจการทํางาน
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
เครื่องประดับคริสต์มาสต์กลางแจ้ง 6500k สี LED จุดแสงพิกเซลที่มีหน้าที่ตกแต่ง
| คําสําคัญ: | นำแสงจุดพิกเซล |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| ระดับการป้องกัน: | IP67 |
DC12V 0.2W กันน้ํา IP67 สีเดียว 9mm สายแสงเปิด LED สําหรับแสงกลางแจ้ง
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| สินค้า: | ไฟโมดูล LED 0.2W 2525 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางแสง: | 9 มม |
สี RGB P10 LED หน้าจอหนังโปร่งในห้อง H หน้าจอจอ LED แบบยืดหยุ่น
| รายการ: | หน้าจอ LED โปร่งใส |
|---|---|
| รูปแบบสินค้า: | XH-JHP-P10 |
| ขนาด: | 240*960มม |
DC5V RGB สี P10 LED หน้าโปร่งหนังจอภายใน หน้าจอจอ LED นุ่ม
| รายการ: | หน้าจอ LED โปร่งใส |
|---|---|
| รูปแบบสินค้า: | XH-JHP-P10 |
| ขนาด: | 240*960มม |
สีเดียว 9 มม LED สายแสงเปิดเผยด้วยกันน้ํา IP65 12V
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| สินค้า: | ไฟโมดูล LED 0.2W 2525 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางแสง: | 9 มม |
RGB สี LED หน้าจอหนังโปร่ง หน้าจอจอจอ LED แบบยืดหยุ่น
| รายการ: | หน้าจอ LED โปร่งใส |
|---|---|
| รูปแบบสินค้า: | XH-JHP-P10 |
| ขนาด: | 240*960มม |
DC5V Voltage P10 LED Screen Transparent Film สําหรับกระจกภายใน ศูนย์การค้า
| รายการ: | หน้าจอ LED โปร่งใส |
|---|---|
| รูปแบบสินค้า: | XH-JHP-P10 |
| ขนาด: | 240*960มม |

