ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1532 ผลิตภัณฑ์.
DC12v IP67 12mm Led Pixel String Lights Rgb DMX512 สำหรับการตกแต่งวันหยุด
| ชื่อสินค้า:: | สายไฟ LED |
|---|---|
| ความดันทางเข้า ((v): | DC12V |
| พลัง: | 0.3W |
ผืนยาว PC Shell Glue Led Point Pixel Light สําหรับ 15m 30m 60m 120m การส่องน้ําภายนอก
| พลัง: | 0.4W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
ไฟพิกเซลกันน้ำกลางแจ้ง 12V RGB โมดูลไฟ LED 3 ดวง สำหรับอาคาร
| โวลท์: | DC12V |
|---|---|
| แหล่งที่มาของชิป: | SMD5050 |
| วัสดุ: | พีซี |
ไฟจุดพิกเซล LED SMD3535 มิราเคิลบีน 30 มม. ความสว่างสูงกันน้ำ IP67 1W RGB + W
| ชื่อ: | จุดไฟ LED |
|---|---|
| พลัง: | 1.2W |
| การป้องกัน: | กันน้ำ |
PC Shell LED Point Light Side Emitting View Sample Kit Module ไฟพิกเซล LED
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
ขายดีที่สุด อัพเกรด 25 มิลลิเมตร Led Point Light Side Emitting Kit Module Led Waterproof Pixel Light
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -20 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
ไฟสตรีปป์เพคเซล บ้านฉลาด 60pcs Qty 20mm DC12V 0.4W IP67 ไฟจุด LED
| พลัง: | 0.4W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
20mm 12v LED โมโนครอม กันน้ํา ไฟจุดพิกเซล แหล่งแสงป้ายโฆษณาคํา พิกเซลแสง
| Matrial: | PC Shell+Glue |
|---|---|
| Led: | Smd 5050 Led |
| Installation: | Surface Mounted |
0.75W RGB สีเต็ม 12V IP67 พิกเซล LED กันน้ําสําหรับการส่องแสงกลางแจ้ง
| โลตติจ์ทํางาน: | DC12V |
|---|---|
| พลัง: | 0.75W |
| การคุ้มครอง: | IP67 |
กันน้ํา IP 67 WIFI การควบคุม 20MM DC12V 0.4 W LED ไฟพิกเซลคริสต์มาส สีสันบ้าน
| พลัง: | 0.4W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |

