ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1532 ผลิตภัณฑ์.
มิราเคิลบีน 25 มม. RGB LED Pixel Full Color DC5V 0.15W
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | DC5V |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.15W |
| การป้องกัน: | IP67 |
ขายตรงจากโรงงาน 25 มม. มิราเคิลบีนยี่ห้อ RGB LED Pixel Full Color
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | DC12V |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.75W |
| การป้องกัน: | IP67 |
คุณภาพสูง 0.75w 12v Dmx512 Rgb Led Pixel H2503P12
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | DC12V |
|---|---|
| โคมไฟ: | 3535 |
| อำนาจ: | 0.75W |
กันน้ำ IP67 Full Color 40mm 12V 1W RGB LED Pixel
| คำสำคัญ: | พิกเซล LED RGB |
|---|---|
| สี: | สี RGB เต็ม |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | DC12V |
การประดับแสง SMD3535 Ip67 จุดพิกเซลแสงออกสี R / G / B / 2000-6500K สีที่กําหนดเอง
| ประเภทสินค้า: | แหล่งแสงจุด |
|---|---|
| การปล่อยสี: | r/g/b/2000-6500K/สีอื่น ๆ ที่กำหนดเอง |
| รายการ: | ไฟพิกเซล LED ขนาด 50MM |
อลูมิเนียมโปรไฟล์ Led Pixel Point Light กันน้ำ IP67 30 มม. DMX512 RGB Miracle Bean
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC12V |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | อาร์จีบี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | นำแสงจุดพิกเซล |
Dia 12mm 100lm / W 12mm Led Pixel String PVC Shell + PU Inside
| Working Voltage: | DC05V |
|---|---|
| Power: | 0.3W |
| Protection: | IP67 |

