ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1532 ผลิตภัณฑ์.
โมดูล LED RGB LED Pixel แบบกันน้ำ DC5V 0.3W / pcs โปรแกรมป้องกัน IP68
| แรงดันทำงาน: | DC5V |
|---|---|
| อัตรากำลัง: | 0.3W |
| วัสดุ: | พีวีซี + ซิลิโคน |
โมดูลพิกเซล LED ที่ตั้งโปรแกรมได้
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุกล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 3-5 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T ล่วงหน้า Western Union, Paypal, LC |
DC12V 0.75W 20 มม. หลายสี RGB LED พิกเซลโมดูลสำหรับการตกแต่งเรือสำราญ
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุกล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 3-5 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T ล่วงหน้า Western Union, Paypal, LC |
1pcs 8mm Staw หมวกสีฟ้า DC 5V โมดูลพิกเซล LED ที่มีการป้องกันสูง
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุกล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 3-5 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T ล่วงหน้า Western Union, Paypal, LC |
12 มิลลิเมตร พิกเซลที่ติดต่อแสง สี่เหลี่ยมรูปแบบ LED พิกเซลโมดูล
| พลัง: | 0.3W |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 5V |
| อุณหภูมิสี: | RGB |
ความสว่างกลางแจ้ง IP67 38mm 12MM โมดูลพิกเซล LED สำหรับการตกแต่ง LED RGB
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุกล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 3-5 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T ล่วงหน้า Western Union, Paypal, LC |
โมดูล LED พิกเซลขนาด 30 มม. LED สำหรับป้ายไฟ LED กลางแจ้ง
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุกล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 3-5 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T ล่วงหน้า Western Union, Paypal, LC |
มิราเคิล Bean String Light 12 มิลลิเมตร Led Pixel โมดูลสำหรับ Outdoor แสงสว่าง LED Letters
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุกล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 3-5 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T ล่วงหน้า Western Union, Paypal, LC |
12V 5050SMD Led Sign Module 30mm RGB Full Color Fire Protection
| LED QTY: | 3 ชิ้น 5050SMD |
|---|---|
| สี: | RGB ฟูลคัลเลอร์ |
| ชิป: | เอพิสตาร์ |
3.9 มม พิกเซล สีเต็ม SMD LED Glass Display หน้าต่างจอจอจอจอจอจอจอจอจอ
| วัสดุของตู้: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| น้ำหนักตู้: | 8 กก |
| ขนาดตู้: | 1,000มม. x 1,000มม |

