ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1532 ผลิตภัณฑ์.
สีเหลือง IP67 1 ชิป SMD 5050 LED Light จุดไฟ LED 20 มม. เพื่อความบันเทิง
| กันน้ำ: | IP67 |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD 5050 |
| รุ่น: | G2001MY12 |
Super Color Amusement Park Led Rgb Pixel Ferris Wheel Decoration
| Item: | advertising sign letter |
|---|---|
| Size: | according to needs |
| IP RATE: | outdoor IP67 |
SMD5050 IP67 RGB LED พิกเซลคริสมาสต์ไฟ LED Strip 0.9Watt DC15V
| สินค้า: | ป้ายโฆษณา |
|---|---|
| ขนาด: | ตามความต้องการ |
| IP RATE: | IP67 กลางแจ้ง |
มิราเคิลบีน Outdoor Led Light Module Waterproof Ip65 12v 1w
| กำลังไฟ: | 1W |
|---|---|
| พลัง: | 12V |
| รายละเอียดการบรรจุ: | สี่กล่องเล็กในกล่องใหญ่ |
กันน้ำ IP67 0.75W Smd3535 DC12V 30 มม. ไฟ LED จุดสีเต็ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | K3003P12V1.0 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V |
| พลัง: | 0.75W |
การควบคุม DMX RGB Full Color ไฟ LED SMD5050 DC12V สำหรับอาคาร
| อารมณ์การทำงาน: | -40 ~ 60 |
|---|---|
| วัสดุเปลือก: | พีซี |
| อำนาจ: | 0.75W |
แหล่งจ่ายไฟ LED แบบต่อเนื่อง 30 วัตต์กันน้ำ 12V 24V สำหรับ LED Modules
| รายละเอียดการบรรจุ: | 42 * 22 * 24.5 ซม. / 54 ช.ม. GW: 11KGS NW: 10KGS |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | ภายใน 3-5 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T ล่วงหน้า Western Union, Paypal, LC |
DC 24V 9mm LED Color Signal Signable Module พร้อมด้วย 3pcs 5050 SMD
| เวลาการส่งมอบ: | 3-5 วันทำการ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T ล่วงหน้า Western Union, Paypal, LC |
| สามารถในการผลิต: | 500,000 ต่อเดือน |

