ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1532 ผลิตภัณฑ์.
ไฟสี LED RGB แบบเต็มรูปแบบ SMD5050 DC12V 3 พร้อมด้วยคอนโทรลเลอร์ DMX
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต: | DC12V |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.75W |
| แหล่ง Lighing: | Epistar |
12mm 5V RGB XH6897 LED Pixel Light 0.3 Watt IP67 130 ° Viewing Angle
| output Voltage: | DC5V |
|---|---|
| Rated Power: | 0.3W |
| Color: | RGB Full Color |
Eco - Friendly Sign Lighting Digital LED Pixel Light 0.3Watt DIP
| output Voltage: | DC5V |
|---|---|
| Rated Power: | 0.3W |
| Color: | RGB Full Color |
SMD2835 โมดูลพิกเซล LED RGB แบบฉีดสำหรับ Lightbox 12v 1.2w Backlight
| LED Type: | RGB |
|---|---|
| Storage Temperature: | -30℃~80℃ |
| Beam Angle: | 120° |
พลังงานสูง 12v 3Leds โมดูล 0.6w กลางแจ้ง smd2835 ป้ายโมดูลกล่องไฟ RGB ฉีดโมดูลนำ
| ชื่อแบรนด์: | Miracle Bean |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 7520-2835-0.72ว |
| พลัง: | 0.6W |
Color Programming RGB Led Point Light 12mm 5v 12lm Energy Saving
| output Voltage: | DC5V |
|---|---|
| Rated Power: | 0.3W |
| Color: | RGB Full Color |
โมดูลไฟ LED กันน้ำ IP65 กลางแจ้ง 0.72W พลังงานชิป SMD2835
| ชื่อแบรนด์: | Miracle Bean |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP65 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | MZ7015M12 |
OEM ODM หลายสี 40 มม. RGB LED Light จุดไฟ IP67 นำ
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต: | DC15V |
|---|---|
| อำนาจ: | 1W |
| แหล่ง Lighing: | Epistar |
DC12V กลางแจ้ง 20 มม. SMD 5050 IP67 พิกเซล LED Lights Christmas 2000mcd
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต: | DC12V |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.3W |
| แหล่ง Lighing: | Epistar |

