ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1518 ผลิตภัณฑ์.
พิกเซลที่ตั้งโปรแกรมได้จุดไฟ IP67 12V RGB PC เชลล์กาววัสดุ 0.8W
| ใบสมัคร: | ภูมิทัศน์และวิศวกรรมแสง |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.8W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
พิกเซลสีเดียวนำแสง SMD5050 อายุการใช้งาน 30000H พร้อมการอนุมัติ CE ROHS
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากละอองแสง |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.3W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
12 โวลต์จุดไฟ Led DMX512 0.75W สี RGB กันน้ำสำหรับหน้าจอพิกเซลขนาดใหญ่
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากโปร่งใสหน้ากากตาข่ายม่านบังแดด |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.75w |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
ไฟจุดสีเดียว Led 1.2W แอดเดรสพิกเซลกระสุนเมทริกซ์ SMD3535 24V
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากโปร่งใสหน้ากากตาข่าย |
|---|---|
| อำนาจ: | 1.2W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
12V IP67 0.75w SMD3535 Led Bar Led Curtain Light 3D Dmx Led Pixel
| อำนาจ: | 0.75W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| matrial: | โครงสร้างทรงกลมคริสตัล |
Led Pixel 9mm 5V IP67 waterproof white single color in signboard
| Working Voltage: | DC5V |
|---|---|
| Protection: | IP67 |
| Color: | white |
หน้ากากโปร่งใส LED Point Light สีเดียว 0.6w 12v 30000H อายุการใช้งาน SMD3535
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากโปร่งใสหน้ากากตาข่าย |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.6 W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
ไฟหน้าอาคาร 1.5W 12v 24v Led Point Pixel Led Light Dmx Led Pixel 30mm 40mm Led Lights
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากใสหน้ากากตาข่าย |
|---|---|
| อำนาจ: | 1W / 1.2W / 1.5W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
ไฟ LED คริสต์มาสต์ สีเต็ม 30 มม กลางแจ้ง Ip67 กันน้ํา 12v LED Rgb Pixel LED Point Light
| การใช้งาน: | วิศวกรรมภูมิทัศน์และแสงสว่าง |
|---|---|
| พลัง: | 0.8W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |

