ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1528 ผลิตภัณฑ์.
IP 67 30mm Dc24v Red Color Led Pixel Point Lighting Taiwan Epistar
| Working Voltage: | DC24V |
|---|---|
| Power: | 0.5W |
| Protection: | IP67 |
30mm PC Shell Led Pixel Light 6 Pcs SMD2835 In Amusement Lighting Waterproof IP67
| แรงดันใช้งาน: | DC24V |
|---|---|
| พลัง: | 0.5 วัตต์ |
| การป้องกัน: | IP67 |
Miracle Bean Brand DC5v 0.3w RGB Pixel Led XH6897 IC For Programmable Sign Lighting
| Working Voltage: | DC5V |
|---|---|
| Power: | 0.3W |
| Protection: | IP67 |
25mm Miracle Bean Brand RGB LED Pixel Full Color DC12V 0.75W XH6897 IC
| Working Voltage: | DC12V |
|---|---|
| Power: | 0.75W |
| Protection: | IP67 |
PC Shell UV Protect RGB Pixel Strings XH6897 IC For Landscape Lighting
| Working Voltage: | DC12V |
|---|---|
| Power: | 0.75W |
| Protection: | IP67 |
ภายนอกสีเดียวสีขาว 0.15 วัตต์ 9 มม. พิกเซล LED, 30000 ชม. อายุการใช้งาน
| แรงดันทำงาน: | DC5V |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.15W |
| การป้องกัน: | IP67 |
สีเต็มพิกเซล Dc5v Rgb 0.3w 12 มม. พิกเซลด้วย Pvc Shell + Pu Inside
| แรงดันทำงาน: | DC05V |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.3W |
| การป้องกัน: | IP67 |
PC Shell LED Point Light Side Emitting View Sample Kit Module ไฟพิกเซล LED
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |

