ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1527 ผลิตภัณฑ์.
มิราเคิล บีน กันน้ํา IP671.2W smd2835 DC12V RGB LED โมดูลแสง
| น้ําหนัก: | 8g |
|---|---|
| อายุขัย: | 50000ชม |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง: | 120 ลบ |
120 ° Angle PC Shell 1W 12V 40mm IP65 RGBW LED Pixel
| คำสำคัญ: | พิกเซล LED RGB |
|---|---|
| สี: | สี RGB เต็ม |
| matrial: | พีซีเชลล์ |
ตกแต่ง 1.5W 24V SMD3535 H5010M24 RGB LED Pixel 50 มม
| สี: | สี RGB เต็ม |
|---|---|
| คำสำคัญ: | พิกเซล LED RGB |
| การประกัน: | 3 ปี |
30000 ชม. IP67 30 มม. 0.75W 12V SMD 3535 RGB LED Pixel
| อำนาจ: | 0.75W |
|---|---|
| matrial: | พีซีเชลล์ |
| สี: | สี RGB เต็ม |
มิราเคิลบีน RGB ไฟ LED พิกเซลกันน้ำกลางแจ้ง PVC DC5V DMX512 12 มม. IP67
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (โวลต์): | DC5V |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | อาร์จีบี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | สายไฟ LED |
9mm DC5V 0.15w Yellow Color Led Pixel Light IP 67 Protection For LED Sign Lighting
| Working Voltage: | DC5V |
|---|---|
| Power: | 0.15W |
| Protection: | IP67 |
Outdoor Red Color Epstar Chip Led Pixel Light For Led Sign Lighting
| Working Voltage: | DC5V |
|---|---|
| Power: | 0.15W |
| Protection: | IP67 |
0.15 Watt Outside Led Pixel Lights 30000hrs Lifespan CE Rohs Single Color White
| Working Voltage: | DC5V |
|---|---|
| Power: | 0.15W |
| Protection: | IP67 |

