ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1529 ผลิตภัณฑ์.
ไฟรสก์คริสต์มาสต์ 20mm RGBW LED IP67 ภายนอก กันน้ํา พิกเซล Led Point Light แหล่งแสง
| พลัง: | 0.4W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
ไฟสว่างประดับคริสต์มาสต์กลางแจ้ง Smart Pixel Led Light Strip RGBW แหล่งแสงจุด
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
เครื่องประดับ กันน้ําภายนอก Smart Pixel Led Eaves Light RGB Controller แสงจุดประกายหลังคาถาวร
| พลัง: | 0.3W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
5050 IP67 Waterproof DC12V 3 LED Light Point พิกเซล LED RGB 30 มม
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.75W |
| แหล่ง Lighing: | Epistar |
ไฟ LED สีเต็มพิกัด RGB สายไฟ LED 12 มม. 0.3W IP67 การป้องกันภายใน
| อำนาจ: | 0.3W |
|---|---|
| แหล่ง Lighing: | Epistar |
| สี: | สี RGB Ful |
พิกเซล LED 30 มม. Dmx พิกเซล SMD RGB อาคารไฟ LED พิกเซลกลางแจ้งจุดไฟ LED รอบโมดูล
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.8W |
| ชิป LED: | เอพิสตา |
การ์ดหน่วยความจำ RGB 30 มม. IP67 6 ช่องสัญญาณ LED เข้าสู่ระบบ DC24V พิกเซล LED สำหรับกล่องไฟส่องสว่าง
| แรงดันไฟฟ้า: | DC24V |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.6 W |
| แหล่ง Lighing: | Epistar |
ไฟ LED พิกเซล SMD5050 IP67 DC12V 0.3W สีเดียวกันน้ำมิราเคิลบีน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | XH-MD1201MGY12 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การโฆษณา |
| พลัง: | 0.3W |
ไฟ LED พิกเซลกันน้ำ DC5V TTL6898 RGB IP67 0.3W 30000 ชม. อายุการใช้งานยาวนาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | XH-MD1201P05 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การโฆษณา |
| พลัง: | 0.3W |

