ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1532 ผลิตภัณฑ์.
ราคาโรงงาน Ip67 ภายนอก กันน้ํา RGBW ตลอดเวลา วันหยุด คริสต์มาสต์ตกแต่งแสง พิกเซล Led Point Light
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากใส หน้ากากตาข่าย |
|---|---|
| พลัง: | 1ว |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
การตกแต่งภายนอก Led Light สีเต็ม 30 มม Outdoor Ip67 กันน้ํา 12v Led Rgb Pixel Led Point Light
| การใช้งาน: | วิศวกรรมภูมิทัศน์และแสงสว่าง |
|---|---|
| พลัง: | 0.8W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
แหล่งแสงจุด LED สีเต็ม 30 มม นอก Ip67 กันน้ํา 12v Led Rgb Pixel Led Point Light
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากใส หน้ากากตาข่าย |
|---|---|
| พลัง: | 0.75W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
Ip67 ภายนอก กันน้ํา RGB เสมอ วันหยุด คริสต์มาสต์ตกแต่งแสง พิกเซล Led Point Light
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากใส หน้ากากตาข่าย |
|---|---|
| พลัง: | 1.5W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
ขายร้อน DMX512 การควบคุม พิกเซล ไฟจุด LED สีเต็ม DC12V โครงสร้างแสง KTV / โรงแรม / ตลาด การใช้งาน
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากใส หน้ากากตาข่าย |
|---|---|
| พลัง: | 1.5W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
RGB P62.5 หน้าจอ LED พิกเซลความสว่างสูงนำม่านวิดีโอตาข่ายกันน้ำจอแสดงผลที่ยืดหยุ่นนำเสียงกรีดร้อง
| ผลิตภัณฑ์: | จอแสดงผล led กรีดร้อง |
|---|---|
| ควบคุม: | DMX512 |
| ขนาด: | 25มม./ชิ้น |
AB ที่แตกต่างกันจุดไฟ LED DMX512 1 วัตต์ IP67 RGBW 12 โวลต์ 30000hrs เวลาชีวิต
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากโปร่งใสหน้ากากตาข่าย |
|---|---|
| อำนาจ: | 1W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
มิราเคิลถั่วจุดไฟ LED SMD3535 1.2w สีเดียว DC 24v อนุมัติ CE ROHS
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากโปร่งใสหน้ากากตาข่าย |
|---|---|
| อำนาจ: | 1.2W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
สี RGBW DC12v จุดไฟ Led เปลือก PC กาววัสดุ 1-1.5w อายุการใช้งานนาน
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากโปร่งใสหน้ากากตาข่าย |
|---|---|
| อำนาจ: | 1-1.5W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
จุดกันน้ำไฟ Led กลางแจ้ง 1.5 วัตต์ SMD3535 DMX512 24 โวลต์สำหรับภูมิทัศน์
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากโปร่งใสหน้ากากตาข่าย |
|---|---|
| อำนาจ: | 1.5W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |

