ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1530 ผลิตภัณฑ์.
miracle bean IP67 ที่อยู่ 12V 60mm 12V 30MM DMX RGB RGBW Led Dot Pixel Point Module แสงม่าน
| การใช้งาน: | ของตกแต่งบ้าน |
|---|---|
| สี: | RGB |
| ความดันทางเข้า: | ไฟฟ้ากระแสตรง 12V |
IP67 สามารถติดต่อได้ 24V 30mm DMX RGB RGBW LED Dot Pixel Point Module แสงกําแพง 0.6W หน้ากากโปร่ง
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากใส หน้ากากตาข่าย |
|---|---|
| พลัง: | 0.6W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
12mm Miracle Bean 1903 12mm Rgb Pixel Programmable Rgb Led ไฟคริสต์มาส Ws2811 1903 Led Pixel Light Rgb Led Modules
| กำลังไฟ: | 0.3W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC5V / 12V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED พิกเซล RGB 12 มม. 5V |
IC DMX 12 มม. พิกเซล LED, ไฟ LED สีพิกเซลแบบ RGB สำหรับ LED Backlight
| รุ่น: | XH-HD1201S05 |
|---|---|
| แบรนด์: | มิราเคิล Bean LED |
| ตราชิป: | Epistar |
Full Color RGB 3535 SMD LED โมดูลฉีด 78 * 18 มม. IP67 DC12V 0.75W กันน้ำ
| แบบอย่าง: | XH-MZ7803S12 |
|---|---|
| การกระจายพลังงาน: | 0.75W |
| เกรดไอพี: | IP67 |
ไฟคริสต์มาส LED RGB Pixel กลางแจ้ง 50pcs DC 5V WS2811 12mm LED DMX Pixel
| แรงดันใช้งาน: | DC5V 12V |
|---|---|
| พลัง: | 0.3W |
| การป้องกัน: | IP67 |
ไฟส่องทางคริสต์มาสต์แบบถาวร 30 มม RGBW UCS2904 LED Pixel Light ip67 ภายนอก กันน้ํา Pixel Led Point Pight Source
| ชื่อ: | นำแสงพิกเซล |
|---|---|
| ขนาด: | 20มม |
| วัสดุ: | พีซี Unti-UV |
ปรับปรุง Pixel Pitch LED Mesh Curtain ด้วย DMX512 ระบบควบคุม
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃~+60℃ |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | ปรับแต่งได้ |
| มุมมอง: | 120° |
หน้าจอโฆษณา LED สีเต็มภายนอก พร้อมพิกเซล 31 มม. และการควบคุม DMX512
| การใช้งาน: | กลางแจ้ง |
|---|---|
| คําสําคัญ: | หน้าจอ LED ตาข่าย |
| พิกเซล: | 31มม |
ไฟ LED 12 ล้านพิกเซลพร้อมสีสัน RGB IP67 DC 05V CE ROHS สำหรับตกแต่ง
| สี: | สีเต็ม RGB |
|---|---|
| มุม: | 120 |
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V |

