ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1518 ผลิตภัณฑ์.
Outdoor Staw Epstar Chip Hat PVC Shell Led Point Light For Led Sign Lighting
| Working Voltage: | DC5V |
|---|---|
| Power: | 0.15W |
| Protection: | IP67 |
Green Color Led Point Lights Source LED Pixel Light Lamp High Efficiency for LED Channel Letters
| Working Voltage: | DC5V |
|---|---|
| Power: | 0.15W |
| Protection: | IP67 |
RGB LED พิกเซลจุดแสง กันน้ํา คิต Dimmable แสดง พิกเซล Rgb 5050 สีเต็ม 3 โมดูลแสง LED
| พลัง: | 0.4W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
1.2W SMD3030 โมดูลแสง ไฟพิกเซล โปรแกรมแสงเวทย์มนต์คําโฆษณาที่ระบุคํา LED
| Size: | 48mm x 34mm x 34mm |
|---|---|
| Product name: | Led Module |
| Application: | advertising,car,truck |
โมดูลคุณภาพสูง DC12V 0.75W สีเดียว Led Earves ไฟปรับเปลี่ยนสี Controller Strip Led Pixel Light
| มุมมอง: | 120 ° |
|---|---|
| ความเข้มแสง: | ความสว่างสูง |
| ชื่อรายการ: | โมดูลนำ |
ประเภทกระสุน IP67 กันน้ำ 12 มม. พิกเซล LED สีเต็มรูปแบบ RGB ระบุแอดเดรสได้
| แรงดันใช้งาน: | DC5V 12V |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | นำสตริง |
| การป้องกัน: | IP67 |
ไฟจุด DMX พิกเซล LED ดอท ไฟ 50 มม DC24V สมาธิ LED Strip สําหรับการตกแต่งโรงแรมศูนย์การค้า
| การใช้งาน: | กลางแจ้ง |
|---|---|
| ประเภท: | ไฟจุด |
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
SMD5050 Twinklight Christmas Outdoor Smart Pixel Led Light Strip RGBW แสงจุดแหล่งแสง ไฟระบายสีถาวร
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
ไฟรสก์คริสต์มาสต์ 20mm RGBW LED IP67 ภายนอก กันน้ํา พิกเซล Led Point Light แหล่งแสง
| พลัง: | 0.4W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |

