ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1518 ผลิตภัณฑ์.
โรงงานขายร้อนโปรแกรม RGBW DMX512 สวนสนุกถาวรคริสต์มาส พิกเซลนําแสงจุด LED
| ชื่อสินค้า: | ไฟสวนสนุก LED |
|---|---|
| มุมขั้ว: | 120° |
| ซีอาร์ไอ: | รา>80 |
มิราเคิล Bean SMD5050 IP67 สีขาวพิกเซล LED 20 มม. สำหรับ Ferris Wheel
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต: | DC12V |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.3W |
| มุมของลำแสง: | 120 |
ไฟเส้นพิกเซล 2835 ขายส่ง สีเต็มรูปแบบ IP 65 กันน้ำ DC12V ไฟเส้น LED สำหรับป้ายโฆษณา
| ชื่อแบรนด์: | Miracle Bean |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| โหมดสวิตช์: | รีโมทควบคุมบลูทู ธ |
มิราเคิลบีน BIS ใบรับรองพิกเซลไฟ LED 5V กันน้ำ 9 มม. IP67 สีเดียวไฟ LED พิกเซล LED สัญญาณโมดูล
| เปล่งสี: | R / G / B / W / Y |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
| วัสดุ: | พีซี + กาว |
กันน้ำ IP67 SMD โมดูลพิกเซล LED RGB สำหรับไฟ LED Channel Letter
| เวลาการส่งมอบ: | 3-5 วันทำการ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T ล่วงหน้า Western Union, Paypal, LC |
| สามารถในการผลิต: | 500,000 ต่อเดือน |
12v 1.5w Outdoor Sign Module ไฟ LED RGB ที่ตั้งโปรแกรมได้ SMD2835 5054 5730
| Luminous Flux: | 20-25LM |
|---|---|
| Lifespan: | 50000h |
| Storage Temperature: | -30℃~80℃ |
12Mm DC05V โมดูล IP67 rbb LED, พิกเซล LED rgb ดิจิตอล 0.3 วัตต์
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต: | DC05V |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.3W |
| แหล่ง Lighing: | Epistar |
สีดำ IC DMX512 12 เมกะพิกเซลนำแสง, โมดูลไฟ LED RGB F8 DC05V
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต: | DC05V |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.3W |
| แหล่ง Lighing: | Epistar |
อิเลคทรอนิคส์ 0.3 วัตต์ Epistar IP67 12 มม. LED Pixel Light, โมดูล LED กันน้ำ
| อำนาจ: | 0.3W |
|---|---|
| แหล่ง Lighing: | Epistar |
| สี: | RGB |
พิกเซล LED RGB พลังงานสูง 1.5w กลางแจ้ง 2835 โมดูลสัญญาณ SMD5730
| Size: | 5mm |
|---|---|
| Weight: | 2g |
| LED Quantity: | 1 |

