ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1532 ผลิตภัณฑ์.
DC 12V 3 ชิ้น SMD 5050 พิกเซล LED RGB กระจาย, ไฟจุด LED สาย LED RGB ที่สามารถติดต่อได้ 30mm ไฟจุดพิกเซล LED
| เวลาการส่งมอบ: | 3-5 วันทําการ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T ล่วงหน้า Western Union Paypal LC |
| สามารถในการผลิต: | 500,000 ต่อเดือน |
ตกแต่ง 12mm 20mm RGB LED Pixel ไฟ DC 5V, LED RGB สตริง
| เวลาการส่งมอบ: | 3-5 วันทำการ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T ล่วงหน้า Western Union, Paypal, LC |
| สามารถในการผลิต: | 500,000 ต่อเดือน |
IP67 0.25 วัตต์ Blue LED12V 5050 20 มม. พิกเซล LED ขนาด 120 มม
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต: | DC12V |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.12W |
| แหล่ง Lighing: | Epistar |
DMX Madrix SMD 5050 Single Led Point Lights IC Programmable Decorative
| รายการ: | จดหมายป้ายโฆษณา |
|---|---|
| ขนาด: | ตามความต้องการ |
| อัตรา IP: | IP67 กลางแจ้ง |
ประดิษฐ์ตกแต่งพื้นผิวขนาดใหญ่จุดไฟ LED ไฟ LED กลางแจ้ง
| แรงดันไฟฟ้า: | DC5V |
|---|---|
| กำลังไฟ: | 0.3W |
| สี: | สีเต็ม RGB |
12mm RGB LED Pixel Light Waterproof For Outdoor Sign Letters Light
| Packaging Details: | Paper Box packing |
|---|---|
| Delivery Time: | 3-5 working days |
| Payment Terms: | T/T In advance,Western Union,Paypal,LC |
ป้ายอักษร 9 มม. ไฟพิกเซล LED ชิปคู่ IP67 0.2W 12V Waterproof
| สี: | R/Y/W/WW/B/G/O |
|---|---|
| พลัง: | 12V |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง): | 30000 |
มิราเคิลบีน IP65 RGB กันน้ำ 65 * 16 มม. โมดูลไฟ LED 0.72W SMD2835 DC12V
| แบบอย่าง: | 6516-5050-RGB |
|---|---|
| การกระจายพลังงาน: | 0.75W |
| เกรดไอพี: | IP65 |
สี่เหลี่ยม 12mm Pixel LED DMX512 RGB สีเต็ม 12mm 0.3w DC12V LED Pixel Light
| ชื่อสินค้า: | XH-MD1201P12 |
|---|---|
| ขนาด: | 12*ส19.5มม |
| พลังไฟ: | 0.3W |
โปรแกรมโฆษณาแบบยืดหยุ่น Pixel Led Mesh Display กระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจก
| วัสดุของตู้: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| น้ำหนักตู้: | 8 กก |
| Cabinet Size: | 1000mm x 1000mm |

