ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1532 ผลิตภัณฑ์.
DC12V 1W Pixel Christmas LED Pixel Light LED Strip Light Outdoor 3 Led Inside
| Item: | advertising sign letter |
|---|---|
| Size: | according to needs |
| IP RATE: | outdoor IP67 |
Miracle Bean พีซีความแข็งแรงสูง LED Pixel Light F5 Water Proofing Anti UV 5V วัสดุชิป EPISTAR
| วัสดุ: | พีซี + กาว |
|---|---|
| สี: | R / G / B / Y / W |
| การประกัน: | 2 ปี |
ไฟคริสต์มาส LED กันน้ำ 30 มม. SMD2835 Epistar
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | Epistar SMD2835 |
|---|---|
| ปก: | ปกโปร่งใส |
| การประกัน: | 2 ปี |
IP68 0.3W กันน้ํา 5V 12mm สี่เหลี่ยม สีเดียว ไฟ LED พิกเซล ไฟจุด LED แหล่งแสงคริสต์มาส แสงสว่างลูกบอลสี
| แรงดันใช้งาน: | DC5V 12V |
|---|---|
| กันน้ำ: | IP67 |
| สี: | RGB |
โมดูลส่องสว่าง LED Super Bright Square ขนาด 0.48 วัตต์สำหรับ LED Edge Lighting
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุกล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | ภายใน 3-5 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T ล่วงหน้า Western Union, Paypal, LC |
สแควร์ความสว่างสูงพร้อม Lense LED Light Light สำหรับ LED Back Lighting
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุกล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | ภายใน 3-5 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T ล่วงหน้า Western Union, Paypal, LC |
DMX512 DC12V กันน้ำ IP67 SMD3535 0.75 วัตต์พิกเซล LED 30 มม. สำหรับโครงการ
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต: | DC12V |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.75W |
| มุมของลำแสง: | 120 |
40mm 50mm DC24V กันน้ำ Rgb LED Pixel Light สำหรับอาคารแสงสว่าง
| สินค้า: | ป้ายโฆษณา |
|---|---|
| ขนาด: | ขนาด 40 มม. |
| IP RATE: | IP67 |
ม่านตาข่ายกันน้ำ IP67 P50 Pixel RGB Outdoor Net Screen
| รุ่นสินค้า: | XH-G2001P12 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| มุมแสง: | 160 องศา |

