ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1532 ผลิตภัณฑ์.
ความยาวคลื่น 100 LM / W RGB 12 มม. พิกเซล LED สำหรับป้ายบอกทางช่อง LED
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต: | DC5V |
|---|---|
| อัตรา: | 0.3W |
| IP: | 67 |
ไฟเลี้ยว LED แบบจุดแอดเดรส 20 มม. สามารถเปลี่ยนได้ DMX512
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต: | DC05V |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.3W |
| แหล่ง Lighing: | Epistar |
ตัวเครื่อง 1 Chip 5050 0.25w LED Light จุดขาว Single Color 20mm Pixel LED
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต: | DC12V |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.25w |
| แหล่ง Lighing: | Epistar |
25mm DC5V 1903 LED ไฟจุดพิกเซล DMX512 โมดูล RGB ที่สามารถติดต่อได้
| ชื่อสินค้า: | RGB LED ไฟพิกเซล |
|---|---|
| พลัง: | 0.3W |
| แหล่งแสง LED: | เอสเอ็มดี 5050 |
DC 12V 5 SMD 5050 LED Light จุดสำหรับป้ายไฟ LED / อักษรช่อง
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุกล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | ภายใน 3-5 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T ล่วงหน้า Western Union, Paypal, LC |
White 30mm LED Pixel Light DC24V IP67 CE Passed 30000H Lifespan
| Item: | advertising sign letter |
|---|---|
| Size: | according to needs |
| IP RATE: | outdoor IP67 |
9mm Waterproof 0.1W LED Pixel Light , DC 5V Single Color Led String Light
| output Voltage: | DC5V |
|---|---|
| Warranty: | 1 years |
| Power: | 0.12w |
Anti UV 12V มิราเคิลบีน Rgb พิกเซล Led 9mm Epistar Chip Pvc F5
| วัสดุ: | พีซี + กาว |
|---|---|
| สี: | R / G / B / Y / W |
| การประกัน: | 2 ปี |

