ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1532 ผลิตภัณฑ์.
SMD2835 โมดูลพิกเซล LED RGB แบบฉีดสำหรับ Lightbox 12v 1.2w Backlight
| ประเภท LED: | RGB |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -30℃~80℃ |
| มุมขั้ว: | 120° |
สี่เหลี่ยม LED พิกเซล โมดูล ไฟ 12mm 0.3W DC12V 160 องศา สําหรับความต้องการที่กําหนดเอง
| รูปแบบสินค้า: | XH-MD1201MB12 |
|---|---|
| สี: | 1800-2000K |
| พลัง: | 0.3W |
Outdoor DMX512 โมดูลสตริงไฟ LED RGB แบบคู่ขนานพร้อมด้วยเปลือกชิ้นส่วนของ PC
| เวลาการส่งมอบ: | 3-5 วันทำการ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T ล่วงหน้า Western Union, Paypal, LC |
| สามารถในการผลิต: | 500,000 ต่อเดือน |
WS2811 ไฟสตริง LED พิกเซล RGB 5V 12V ตั้งโปรแกรมได้ 12 มม. LED พิกเซลสีเต็มอัจฉริยะ
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V |
|---|---|
| การรับประกัน: | รับประกัน 2 ปี 3 ปี |
| แอปพลิเคชัน: | โซลูชันแสงสว่าง DMX |
Outdoor 40mm 50mm SMD3535 DMX Digital Pixel RGB LED Pixel กันน้ำ IP67
| โลตติจ์ทํางาน: | DC24V |
|---|---|
| วัสดุ: | เปลือกพีซี |
| อัตรากำลัง: | 0.75W |
กลางแจ้ง RGB 0.3W 12mm สาย LED สีเต็ม 12V LED พิกเซล โมดูล กันน้ํา IP67 จุดแสง
| รายการ: | ไฟ LED พิกเซลสี่เหลี่ยม |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | DMX512 |
| นำแหล่งที่มา: | SMD5050 |
ปรับแต่ง 12mm DC12V 0.3W ตาราง LED พิกเซล โมดูล ไฟสําหรับสีที่แตกต่างกัน
| รูปแบบสินค้า: | XH-MD1201MG12 |
|---|---|
| สี: | 1800-2000K |
| พลัง: | 0.3W |
DC5V 12 มม. ไฟ LED พิกเซลกันน้ำ WS28110.3W RGB Pixel LED ที่มีคุณภาพระดับมืออาชีพ
| อุณหภูมิสี: | 2700-7000K |
|---|---|
| พลัง: | 0.3W |
| วัสดุตัวเครื่อง: | พีวีซี+กาว |
1.5W DC24V ขนาด 50 มม. สีเต็มพิกเซลพร้อมมุมมอง 120 องศา
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต: | DC124V |
|---|---|
| อำนาจ: | 1.5W |
| แหล่ง Lighing: | Epistar |

