ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1532 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลพิกเซล LED มิราเคิลบีน RGB 12 มม. 1903 0.3W DC12V ความสว่างสูงรับประกัน 2 ปี
| พิมพ์: | โมดูล LED |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.3W |
| การป้องกัน: | IP67 |
DC5V 20lm 12 มม. พิกเซล LED WS2811 UCS1903 Epistar สำหรับการโฆษณา
| อุณหภูมิสี:: | โมดูลนำสีเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC5V และ 12V |
| พลัง: | 0.3W |
ช่องอักษรสี่เหลี่ยม LED Pixel String DC5V WS2811 Square 12mm Diffused
| พิมพ์: | โมดูลนำ |
|---|---|
| วัสดุชิป:: | Epistar |
| แอปพลิเคชัน: | ตกแต่งกลางแจ้งและในร่ม |
คุณภาพสูง สี่เหลี่ยม LED พิกเซล สี่เหลี่ยม UCS1903 สีเต็ม LED พิกเซลแสง
| อุณหภูมิสี:: | โมดูลนำสีเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC5V และ 12V |
| พลัง: | 0.3W |
ขายปลีก 12 มิลลิเมตร Outdoor New Design Led Pixel Light โฆษณา 12V 5V Rgb สีเต็ม 0.3w ไฟพิกเซล
| อุณหภูมิสี:: | โมดูลนำสีเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC5V และ 12V |
| พลัง: | 0.3W |
ผลิตภัณฑ์ไฟอเนกประสงค์ ไฟเส้น LED 15 เมตรต่อชุด พร้อมแผงวงจร PCB แบบยืดหยุ่น FPC และชิป Epistar5050
| พลัง: | 1.2W, 0.72W, 15W, 12W ± 10%, 0.9W/โมดูล |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | RGB, 6000-6500K, 2700-7000K, 3000 ~ 8000K, 3000K/4000K/6000K |
| พิมพ์: | ไฟแถบ LED |
แถบไฟ LED อัจฉริยะตกแต่ง 30 มม. อายุการใช้งานยาวนาน 12V สำหรับตกแต่งไฟกลางแจ้ง
| คำสำคัญ: | พิกเซล RGB กลางแจ้ง |
|---|---|
| ประเภท: | ส่ง |
| แหล่งที่มาของชิป: | SMD3535 |
โมดูลแสง LED สําหรับการตกแต่งภายนอกด้วยเลนส์ 3 วงจร และกันน้ํา การบริโภคพลังงาน 1.5W
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| สี: | ขาว/เย็นขาว/อบอุ่นสีขาว |
ผลิตภัณฑ์คุณภาพสูง ไฟเส้น LED 2 เมตรต่อชุด พร้อมแผงวงจร FPC แบบยืดหยุ่น และชิป Epistar5050
| พลัง: | 1.2W, 0.72W, 15W, 12W ± 10%, 0.9W/โมดูล |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | RGB, 6000-6500K, 2700-7000K, 3000 ~ 8000K, 3000K/4000K/6000K |
| สีเปล่งออกมา: | สีขาวธรรมชาติ, สีขาวเย็น, สามสี (สีน้ำเงินสีแดง-เขียว), สีน้ำเงิน, สีขาวบริสุทธิ์ |
3LED 2W LED Outdoor Waterproof Module การโฆษณา ตัวอักษรสว่าง มุม 160°
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 80 |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | DC12V |
| อุณหภูมิสี: | 6500K |

