ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1532 ผลิตภัณฑ์.
แหล่งจ่ายไฟ LED ไดรเวอร์ LED 12V 300W กันน้ำ ภายในและภายนอกอาคาร คุณภาพสูง IP67
| พลัง: | 250W, 300W, 350W, 400W |
|---|---|
| วัสดุชิป: | Ingan, Algainp, Gap, Epistar, 5050 RGBW LED |
| น้ำหนัก: | 1.45กก |
แหล่งจ่ายไฟภายนอก DC12V DC24V ไดรเวอร์ LED กันน้ำสำหรับโมดูลไฟและไฟจุด LED
| พิมพ์: | แหล่งจ่ายไฟ LED |
|---|---|
| การกระจายพลังงาน: | 60W 80W 100W 150W 200W 250W |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
ป้ายไฟนีออน LED 12V ที่กำหนดเองป้ายอะครีลิคเรืองแสง5M
| พิมพ์: | ป้ายไฟนีออน ป้ายไฟนีออน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | ป้ายไฟนีออนดิ้น 11 LED |
| ครี (ra>): | 80 |
Full Color SMD 5050 0.3W 100LM / W โมดูลพิกเซล LED 20 มม
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | DC5V |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.3W |
| การป้องกัน: | IP67 |
ไฟ LED พิกเซลแบบใส 12 มม. SMD5050 RGB หัวกลมพิกเซลโมดูล
| มุมมอง (°): | 120 |
|---|---|
| ความเข้มของการส่องสว่าง: | 30LM |
| ลักษณะเฉพาะ: | ไฟ LED พิกเซลสี่เหลี่ยม |
โมดูลไฟ LED สว่างและทนทาน พร้อมไฟพิกเซล LED SMD2835 ความสว่างสูง สำหรับป้ายโฆษณา
| ขนาด: | W15*l65mm |
|---|---|
| ฟลักซ์ส่องสว่าง: | 80 LM |
| แอปพลิเคชัน: | การตกแต่งโฆษณา |
WaterProof Decoration Led Pixel Module 100lm / W Unprogrammable 6smd 2835 High Brightness
| Working Voltage: | DC24V |
|---|---|
| Power: | 0.5W |
| Protection: | IP67 |
มิราเคิลบีน SMD2025 โมดูลพิกเซล LED 0.15W 1300mcd กันน้ำ
| ขนาด: | 9mm |
|---|---|
| สี: | ขาว / วอร์มไวท์ |
| สิ่งของ: | โมดูล LED |
ความสว่างสูง 66LM โมดูลแสง LED กันน้ํา Outdoor smd5050 12V Cold White injection
| น้ําหนัก: | 8g |
|---|---|
| อายุขัย: | 50000ชม |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง: | 66ลิตร |

