ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1532 ผลิตภัณฑ์.
แหล่งแสงจุดพิกเซล LED นอก ชุดสีฝัน ไฟคริสต์มาสต์ PC Shell Glue CE Certified
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
24V สีสันสดใส Rgbw LED จุดพิกเซลภายนอก LED Eave Light Kit
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -20 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
ผักมหัศจรรย์ RGB สีสัน LED พิกเซลสแควร์ Eaves Light DC24V 1.5W ด้วยสีออกที่เปลี่ยนได้
| โวลเตชั่น: | 24v |
|---|---|
| วิธีการติดตั้ง: | พื้นที่ติดตั้ง |
| ลูเมน: | 40ล |
กลางแจ้ง กันน้ํา Rgbw Led Point Holiday คริสต์มาสต์ Pixel การตกแต่ง ไฟ LED Eave ไฟ
| วัสดุ: | พลาสติก |
|---|---|
| สี: | RGBW |
| จำนวน/สตริง: | 30pcs / 50pcs / 100pcs |
แหล่งแสงจุดพิกเซล LED นอก ชุดสีฝัน ไฟคริสต์มาสต์ PC Shell Glue CE Certified
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
กลางแจ้ง 24 Epistar SMD 5050 Rgbw RGB Led Point Light สําหรับการส่องแสงทางด้านหน้า
| จำนวน/สตริง: | 48ชิ้น/50ชิ้น |
|---|---|
| พลังประเมิน: | 0.75W |
| อายุขัย: | 50,000ชม |
หน้าปกโปร่งใส RGB ไฟจุด LED สําหรับตกแต่งกลางแจ้ง โฆษณาป้ายจดหมาย IP67 กันน้ํา
| จำนวน/สตริง: | 48ชิ้น/50ชิ้น |
|---|---|
| พลังประเมิน: | 0.75W |
| อายุขัย: | 50,000ชม |
การมาถึงใหม่ 100mm IP67 ไฟจุด LED หลังคาคริสต์มาสตกแต่งกลางแจ้ง 6500K ไฟพิกเซล
| เกรดการป้องกัน: | IP67 |
|---|---|
| พลัง: | 5w |
| ประเภท: | ส่ง |
ตัวควบคุม RGB LED แบบโปรแกรมได้โมดูลความจุ 5W K-8000C 128MB-32GB
| สถานที่กำเนิด: | กวางตุ้ง จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | Miracle Bean |
| ชนิด: | สวิตช์แบบแมนนวล, คอนโทรลเลอร์ LED การ์ด SD การ์ด K-8000C |
ขายปลีก ไฟวันหยุด ชุด SPI LED Pixel อลูมิเนียม Track Point ไฟ
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |

