ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1534 ผลิตภัณฑ์.
ขายร้อน 5V SMD1314 พลังงานสูง LED สียืดหยุ่น ตกแต่งภายใน LED หน้าจอหนังโปร่ง
| การใช้งาน: | ภายใน |
|---|---|
| พลัง: | 300W/ตร.ม |
| รายการ: | หน้าจอ LED โปร่งใส |
หน้าต่างกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจก
| รูปแบบสินค้า: | XH-JHP-P6.25 |
|---|---|
| ความหนาแน่นของพิกเซล: | 25600Dot/ตารางเมตร |
| สนามพิกเซล: | หน้า 6.25 |
พลังงานสูง สีผ่อนคลาย LED ใส ภาพยนตร์จอตกแต่งภายใน RGB สีเบา
| การใช้งาน: | ภายใน |
|---|---|
| พลัง: | 300W/ตร.ม |
| รายการ: | หน้าจอ LED โปร่งใส |
48 LED กันน้ํา LED กระจกสายแสงสําหรับป้ายภายนอกและแสงสถาปัตยกรรม
| รุ่น: | ไฟเส้น LED |
|---|---|
| หน่วยงาน: | 24v |
| การใช้งาน: | ในร่มกลางแจ้ง |
ไฟหลัง LED เลนส์การสะท้อนกระจายกําลังสูง 12V SMD030 RGB Edgelit 12V SMD3030 LED Strip bar Light LED TV Backlight Strip
| โวลเตชั่น: | 24v |
|---|---|
| ตัวโคม: | เอบีเอส, ทองแดง |
| LED: | 48 ลิตร/ม |
ไฟหลัง LED เลนส์การสะท้อนกระจายกําลังสูง 12V SMD030 RGB Edgelit 12V SMD3030 LED Strip bar Light LED TV Backlight Strip
| โวลเตชั่น: | 24v |
|---|---|
| ตัวโคม: | เอบีเอส, ทองแดง |
| LED: | 48 ลิตร/ม |
กันน้ำกลางแจ้ง IP67 DC24V DMX512 P62.5 RGB ม่านตาข่ายแบบยืดหยุ่น
| ชื่อสินค้า: | XH-H2503P62.5 |
|---|---|
| การใช้งาน: | แผงผนังวิดีโอสำหรับกิจกรรม โฆษณา |
| โวลเตชั่น: | DC24V |
IP67 กันน้ำ LED ที่ตั้งโปรแกรมได้วิดีโอพื้นหลังอาคารกลางแจ้งจอแสดงผล LED แบบพับได้
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12-24V |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตัวควบคุมนำ DMX512 |
| การรับประกัน: | รับประกัน 3 ปี |
ป้ายโฆษณากันน้ำ IP65 LED SMD2835 DC12V สีเดียวเรืองแสง
| อำนาจ: | 1W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| matrial: | พีซี |
3W Wide Beam Angle Epistar SMD 3030 Led ป้ายโฆษณา
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| เปล่งสี: | อบอุ่นสีขาว / สีขาวธรรมชาติ / สีขาวนวล |
| อุณหภูมิสี: | 2800-15000k |

