ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1534 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลการโฆษณา LED Backlight Light Box 3W มีผลิต 240lm และอายุการใช้งาน 30000 ชั่วโมง
| การใช้งาน: | กล่องไฟ |
|---|---|
| ฟลักซ์ส่องสว่าง: | 240lm-260lm |
| รับประกัน(ปี): | 2 ปี |
สกรีนผ้าม่านฉาก LED แบบยืดหยุ่น RGB IP67 LED Mesh Video Wall สําหรับจอโฆษณา
| ชื่อสินค้า: | XH-H2503P50 |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | DC12V |
| สี: | RGB |
กันน้ํา IP67 ภายนอก 25mm แหล่งแสงจุด LED 0.75w Dc12v สําหรับแสงคริสต์มาสต์ถาวร RGB หลายสี
| ประเภทสินค้า: | แหล่งแสงจุด |
|---|---|
| การปล่อยสี: | RGB หลายสี |
| รายการ: | แสงพิกเซล LED 25 มม. |
IP67 RGB 25mm Outdoor Digital Led Amusement Light ผลิตภัณฑ์แหล่งแสงจุด LED
| ประเภทสินค้า: | แหล่งแสงจุด |
|---|---|
| การปล่อยสี: | RGB หลายสี |
| รายการ: | แสงพิกเซล LED 25 มม. |
ไฟ LED จุดอาคารสวนสนุก Smart Control Festival Miracle Bean LED กลางแจ้งถาวร พร้อมมุมมอง 120°
| ประเภทสินค้า: | แหล่งแสงจุด |
|---|---|
| การปล่อยสี: | RGB หลายสี |
| รายการ: | ไฟพิกเซล LED ขนาด 50MM |
100LM 1W โมดูลไฟ LED กันน้ำ LED DC12V ชิป Epistar IP65
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | XH-MZ7015M12 |
|---|---|
| ขนาด: | 70*15มม |
| พลัง: | 1ว |
Smd 2835 DC 12V ป้ายโฆษณากลางแจ้ง
| แรงดันงาน: | DC12V |
|---|---|
| แบรนด์ชิป: | ที่ปรับแต่งได้ |
| สี: | แดง / สีเขียว / สีฟ้า / สีเหลือง / ขาว |
ความสว่างสูง สีสัน SMD2121 5V ความสามารถผ่านสูง LED ใสจอหนัง
| สไตล์พิกเซล: | หน้า 20 |
|---|---|
| การใช้งาน: | ภายใน |
| โวลเตชั่น: | 5V |
แหล่งจ่ายไฟ LED Driver ประสิทธิภาพสูง กันน้ำ IP67 จอ LED Mesh โมดูล LED จุดไฟ 110-240AC แรงดันไฟฟ้าคงที่
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -40°C ถึง +60°C |
|---|---|
| แนวโน้ม: | ปิดผนึกกันน้ำ |
| การบรรจุ: | 10 ชิ้น / กล่อง |
SMD3535 RGB Supply ราคาโรงงาน โมดูลไฟ LED 0.75W DC12V
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | XH-MZ7803S12 |
|---|---|
| ขนาด: | 75*15*8.5มม |
| พลัง: | 0.75W |

