ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1537 ผลิตภัณฑ์.
IP67 กันน้ําตกแต่งภายนอก SMD5050 20mm 6LM สีหลากหลาย LED DMX512 RGBW จุดแสง
| Diameter: | 20mm |
|---|---|
| Ip Grade: | IP67 |
| Protocol: | DMX512 |
ไฟจุด LED กันน้ําภายนอก 12V สีสันสําหรับแสงตกแต่งภายนอกคริสต์มาส
| ซีอาร์ไอ: | >80 |
|---|---|
| ใบรับรอง: | CE RoHS |
| มุมขั้ว: | 120 องศา |
แสงจุด LED ขนาด 30 มิลลิเมตร IP67 12V สําหรับการส่องแสงกลางแจ้ง
| ชื่อ: | จุดไฟ LED |
|---|---|
| กันน้ํา: | IP67 |
| หน้าที่: | ตกแต่ง |
ไฟจุด LED กันน้ํา 12V สําหรับตกแต่งคริสต์มาสกลางแจ้ง สีสันและ CE Rohs รับรอง
| ซีอาร์ไอ: | >80 |
|---|---|
| ใบรับรอง: | CE RoHS |
| มุมขั้ว: | 120 องศา |
เครื่องประดับคริสต์มาสต์กลางแจ้ง ไฟจุด LED ความสว่างสูง พร้อมเครื่องเชื่อม 3PIN JST
| พลัง: | 0.3W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| อัตรากำลัง: | 1ว |
ไฟจุด LED นอกสําหรับตกแต่งคริสต์มาส ความสว่างสูง 0.3W 3PIN JST Connector
| พลัง: | 0.3W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| อัตรากำลัง: | 1ว |
อลูมิเนียมโปรไฟล์ IP67 ด้านนอก LED จุด Track Lighting สําหรับตกแต่งคริสต์มาส
| จำนวน/สตริง: | 48ชิ้น/50ชิ้น |
|---|---|
| พลังประเมิน: | 0.75W |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20 ℃ -60 ℃ |
การตกแต่งคริสต์มาสกลางแจ้ง ไฟจุด LED IP67 เรตและความสว่างสูง
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -20 ℃ -60 ℃ |
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
ไฟสว่างวันหยุดประจําวันคริสต์มาสต์ RGB ไฟสว่างวันหยุดสําหรับการตกแต่ง ไฟจุดที่มีโปรไฟล์ DC24V SMD3535 แหล่งแสง LED IP67
| แหล่งแสง LED: | SMD3535 |
|---|---|
| หรี่แสงได้: | ใช่ |
| วัสดุตัวเครื่อง: | พีซี |

