ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1534 ผลิตภัณฑ์.
1.8W RGB อลูมิเนียมโปรไฟล์ LED จุดแสงสําหรับการส่องแสงถนนภายนอกถาวร
| การใช้งาน: | การตกแต่ง |
|---|---|
| กันน้ํา: | IP67 |
| การคุ้มครอง: | IP67 |
ไฟคริสต์มาสต์ LED ตลอดเวลาสําหรับตกแต่งบ้าน ไฟจุด LED ไฟสีสัน
| อัตรา IP: | IP67 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | จุดไฟ |
| แหล่งที่มาของชิป: | SMD3535 |
หน้ากากโปร่งแสงจุด LED สีเดียว 0.6w 12v 30000H ช่วงอายุ SMD3535
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากใส หน้ากากตาข่าย |
|---|---|
| พลัง: | 0.6W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
ไฟคริสต์มาสต์ LED RGB ตลอดระยะเวลา
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากใส หน้ากากตาข่าย |
|---|---|
| พลัง: | 0.8W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
ไฟ LED ขนาด 10 ซม. IP67 DMX RGB 5050 อาคารตกแต่งแนวนอนไฟ LED Pixel Light
| อำนาจ: | 5W |
|---|---|
| ประเภท LED: | 3in1 SMD3535 * 21 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | เอพิสตา |
หน้าจอ Mesh LED พิกเซลอ่อน P62.5 DC12V ผ้าม่าน LED Mesh ที่พับได้ในภายนอก สําหรับการเช่าเวที
| ชื่อแบรนด์: | miracle bean |
|---|---|
| สี: | RGB |
| ควบคุม: | DMX512 |
ผักมหัศจรรย์ SMD5050 DC05V RGB 20mm 0.3W LED โคมไฟแอนเกอร์และแสงสว่างตัวละครแสงภูมิทัศน์
| ชื่อ: | นำแสงพิกเซล |
|---|---|
| ขนาด: | 30 มม. |
| วัสดุ: | พีซี Unti-UV |

