ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1537 ผลิตภัณฑ์.
โมดูล LED 3030 แบบฉีด 3W 240lm โมดูลไฟแบ็คไลท์ LED สำหรับโฆษณา
| แอปพลิเคชัน: | กล่องไฟ |
|---|---|
| ฟลักซ์ส่องสว่าง: | 240LM-260LM |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
3030 Injection 3w 240lm LED Backlight Advertising Module 3000k
| ใบสมัคร: | กล่องไฟ |
|---|---|
| ฟลักซ์ส่องสว่าง: | 240lm-260lm |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
2023 ขายร้อน ราคาปลีก P50 P62.5 P83 หน้าจอใหญ่ หน้าจอ LED กันน้ํากลางแจ้ง
| ชื่อ: | หน้าจอ LED ตาข่าย |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V |
| วัสดุ: | พีซี Unti-UV |
IP68 กันน้ํา 30 มิลลิเมตร โฟกเซบิล LED Mesh Display สําหรับอาคารผ้าม่านแก้ว
| ชื่อ: | หน้าจอ LED ตาข่าย |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | DC12V |
| วัสดุ: | พีซี Unti-UV |
IP65 RGB 30mm LED Mesh Screen Outdoor กันน้ํา โฆษณาจอจอ LED Grid
| ชื่อ: | หน้าจอ LED ตาข่าย |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | DC12V |
| วัสดุ: | พีซี Unti-UV |
IP67 กันน้ํา 30 มิลลิเมตร สกรีน Mesh LED ยืดหยุ่น สําหรับกระจกผ้าม่านภายนอกอาคาร
| ชื่อ: | หน้าจอ LED ตาข่าย |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | DC12V |
| วัสดุ: | พีซี Unti-UV |
ใช้กันอย่างแพร่หลายในการตกแต่งไฟเส้น LED ไฟเส้นอัจฉริยะแบบยืดหยุ่นในร่ม DV12V SMD5050 RGB LED Light Strip ไฟเส้นหลากสีสำหรับการตกแต่งบ้าน
| พลัง: | 1.2W, 0.72W, 15W, 12W ± 10%, 0.9W/โมดูล |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | RGB, 6000-6500K, 2700-7000K, 3000 ~ 8000K, 3000K/4000K/6000K |
| สีเปล่งออกมา: | สีขาวธรรมชาติ, สีขาวเย็น, สามสี (สีน้ำเงินสีแดง-เขียว), สีน้ำเงิน, สีขาวบริสุทธิ์ |
12VDC 180W / Sqm โฆษณาหน้าจอตาข่าย Led DMX512
| ใบสมัคร: | สถานที่หน้าจอ led ที่แตกต่างกัน Super Mall เวทีการแสดงสด |
|---|---|
| การใช้: | กลางแจ้ง |
| หลอดชิปสี: | สีเต็ม |
3in1 SMD5050 ไฟ LED เชิงเส้น DC24V ไฟอาคารอาคาร 12 วัตต์ DMX512 / SPI Control
| แหล่งกำเนิดแสง: | 3in1 SMD5050 |
|---|---|
| พลัง: | 12W |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40℃-60℃ |
มิราเคิลบีนโมดูลไฟ LED กันน้ำ 75 * 20 มม. IP65 0.6W SMD2835 DC12V RGB Flash
| แบบอย่าง: | 7520-2835-0.72ว |
|---|---|
| การกระจายพลังงาน: | 0.76W |
| เกรดไอพี: | IP65 |

