ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1537 ผลิตภัณฑ์.
ความสว่างสูงในร่มหลอดไฟจุด SMD3535 0.3 วัตต์ DMX512 RGB DC 5 โวลต์ทนทาน
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากใส หน้ากากตาข่าย กันแดด |
|---|---|
| พลัง: | 0.3W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
SMD5050 จุดไฟ LED กันน้ำกลางแจ้ง IP67 DC12V 0.4W RGBW
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | G2001P05V1.5 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การโฆษณา |
| พลัง: | 0.4W |
IP67 จุดไฟ LED RGBW กลางแจ้งกันน้ำ DMX512 DC24V 2W 30 มม. SMD3535
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | XH-K3003P24 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การโฆษณา |
| พลัง: | 2ว |
จุดไฟ LED กลางแจ้ง 25 มม. RGB DMX512 กันน้ำ SMD3535 IP67 DC5V 0.3W
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | XH-H2501P05 V1.0 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การโฆษณา |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
จุดไฟ LED RGB กันน้ำกลางแจ้ง IP67 0.75W DC12V DMX512 SMD3535
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | XH-H2502P09 V6.0 |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | SMD3535 |
| มิติ: | 25มม |
หน้าจอหน้าจอไฟฟ้าแบบโปร่งใส LED Pixel Mesh สีเต็ม p50/p62.5/p83p100
| ชื่อ: | หน้าจอ LED ตาข่าย |
|---|---|
| พลัง: | 80/100W |
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V |
ราคาดีของแหล่งการออกแบบใหม่ dc05v กว้าง rgb การควบคุมจุดสายทองแดง 12mm LED จุดแสงสําหรับกลางแจ้ง
| ชื่อ: | นำแสงพิกเซล |
|---|---|
| พลัง: | 0.3W |
| สี: | RGB |
P50 P62.5 P125 พิกเซล RGB LED Mesh Screen กันน้ํา ด้านใน / ภายนอก
| ชื่อ: | หน้าจอ LED ตาข่าย |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | DC12V |
| วัสดุ: | พีซี Unti-UV |
กันน้ํา 30MM Led Point Light สําหรับตกแต่งกลางแจ้ง
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากใส หน้ากากตาข่าย |
|---|---|
| พลัง: | 1.5W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
ไฟจุด LED กันน้ํากลางแจ้งด้วยสี RGB และหน้ากากโปร่ง 30MM
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากใส หน้ากากตาข่าย |
|---|---|
| พลัง: | 1.5W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |

