ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1534 ผลิตภัณฑ์.
ไฟ LED RGB กลางแจ้งจุดมิราเคิลบีนกันน้ำ IP67 0.75W DC9V DMX512
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | XH-H2502P09 V6.0 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การโฆษณา |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
IP67 0.3W จุดไฟ LED กันน้ำ DC12V Smd3535 6500K 25mm Outdoor
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | H2501M12V1.0 |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V |
จุดสีเดียวไฟ LED กันน้ำกลางแจ้ง IP67 1.2W Smd2835 DC24V 50 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Z5012M24V1.0 |
|---|---|
| พลัง: | 1.2W |
| สี: | แดง/เขียว/น้ำเงิน |
จุดไฟ LED กันน้ำกลางแจ้ง IP67 1.5W Smd5050 DC24V 50 มม. RGB DMX512
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Z5006P24V1.0 |
|---|---|
| พลัง: | 1.5W |
| สี: | อาร์จีบี |
หน้าจอ 20 มิลลิเมตร Transparent Pixel Mesh Screen กันน้ําภายนอก โปรแกรมได้ LED Curtain Display
| ชื่อ: | หน้าจอ LED ตาข่าย |
|---|---|
| สี: | RGB |
| วัสดุ: | พีซี Unti-UV |
ไฟจุด LED ราคาโรงงาน IP67 ภายนอก กันน้ํา 512 RGBpoint วันหยุด ไฟตกแต่งคริสต์มาส LED พิกเซล
| ชื่อสินค้า: | จุดไฟ LED |
|---|---|
| มุมขั้ว: | 120° |
| ซีอาร์ไอ: | รา>80 |
ขายร้อนปกใสปกสีขาว 63 มิลลิเมตร การขี่สนุก LED ไฟพิกเซล พิกเซล 12VDC สําหรับไฟสวนสนุก
| การใช้งาน: | บ้าน/สำนักงาน/กลางแจ้ง |
|---|---|
| วิธีการควบคุม: | การควบคุมทางไกล/การควบคุมด้วยการสัมผัส |
| อายุขัย: | 30,000 ชั่วโมง |
ไฟตกแต่งวันหยุดภายนอกแบบถาวร rgbic DC5V jellyfish ไฟคริสต์มาสแบบถาวร
| พลังงานระดับ: | 0.2W |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของผลิตภัณฑ์: | 9 มม |
| เทม: | แสงไฟ LED อะคริลิก |
18lm 0.75w ภายนอก กันน้ํา สี 12v พิกเซลจุดแหล่งแสง แสงตกแต่งสําหรับอาคารสถานที่บันเทิง
| Diameter: | 30mm |
|---|---|
| Control Mode: | DMX512 |
| Chip Source: | SMD3535 |
แหล่งแสงจุดขนาด 50 มิลลิเมตร สีแดง เขียว น้ําเงิน มโนโครม 24 วอลต์ แสงพิกเซลถาวรภายนอก
| น้ําหนัก: | 0.025กก |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 2000K-6500K |
| โวลเตชั่น: | 24v |

