ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1534 ผลิตภัณฑ์.
P62.5 Dmx512 จุดควบคุม LED หน้าจอแหล่งแสง หน้าจอประกาศ
| เส้นผ่านศูนย์กลางพิกเซล: | 62.5มม |
|---|---|
| ไฟส่องสว่าง: | 4500cd |
| การใช้งาน: | จอ LED กลางแจ้ง |
หน้าต่างจอจอ LED กลางแจ้ง P167 จอโฆษณาสีเต็ม พร้อมการควบคุม DMX512
| พิกเซลนำ: | 3 นำ |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | DMX512 |
| สถานที่ใช้งาน: | กลางแจ้ง |
SMD3535 แบบ LED สีเต็ม DMX512 การควบคุมโฆษณาเกรดจอด้วย IP67 เกรด
| ประเภท LED: | SMD3535 |
|---|---|
| ขนาดแผง: | ปรับแต่ง |
| แหล่งแสง: | LED |
P125 LED Mesh Outdoor Display Screen Mall เครื่องประดับร้านค้า เครื่องโฆษณา SMD3535
| รูปแบบสินค้า: | XH-HXH3003P12(RGB)-P125 |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | DMX512 |
| กำลังดูอัง: | 160° |
RGB Full-Color DMX512 Control LED Point Light Source Screen สําหรับสินค้าตกแต่ง
| สถานที่ใช้งาน: | กลางแจ้ง |
|---|---|
| มุมมอง: | 160° |
| ระบบควบคุม: | DMX512 |
หน้าจอ LED Mesh กันน้ําสําหรับจอโฆษณาภายใน โฟลตทํางาน DC12V
| โวลเตชั่น: | กระแสตรง 12V |
|---|---|
| Ip Grade: | IP67 |
| ระบบควบคุม: | โนวาสตาร์ |
160° ลมแสง SMD 5050 LED Mesh Screen สําหรับการโฆษณาภายนอกที่กําหนดเอง
| Life Span: | 30000 |
|---|---|
| Led Type: | SMD 5050 |
| Control: | DMX512 |
แหล่งแสงจุด LED 50MM ที่สามารถโปรแกรมได้ในกลางแจ้ง หลังคานม 24V Rgb Led Pixel Light
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากใส หน้ากากตาข่าย |
|---|---|
| พลัง: | 1.5W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
ไฟจุด LED สีเต็ม 12V RGB ประสิทธิภาพสูง LED Pixel Light PC กรุงเทพมหานคร
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากใส หน้ากากตาข่าย |
|---|---|
| พลัง: | 0.8W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
ไฟพิกเซล LED แบบจุด RGB 12V สำหรับตกแต่งบ้านกลางแจ้ง พร้อมดีไซน์กันน้ำและฟังก์ชันระบุตำแหน่งได้
| ประเภทสินค้า: | แหล่งแสงจุด |
|---|---|
| การปล่อยสี: | RGB หลายสี |
| รายการ: | ไฟพิกเซล LED 30 มม |

