ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1533 ผลิตภัณฑ์.
มิราเคิลบีน F5 DC5V IP67 12lm 9mm Epistar LED Pixel Light สำหรับ Sign
| มุมลำแสง: | 120 องศา |
|---|---|
| ประเภท LED: | F5 |
| สี: | สีเดียว |
ไฟ LED 20 มม. ซอฟต์แวร์ Artnet Matrix ควบคุม DMX512 IP67 DC5V Led Point Pixel Light Led Pixel
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากหมอกแสง |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.3W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
การเขียนโปรแกรม Outdoor Facade Lighting IP67 Pixel 30mm 5050 3535 RGB LED Pixel Light
| อุปกรณ์เสริม: | มาส์กน้ำลึก |
|---|---|
| พลัง: | 0.8W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40℃-60℃ |
โมดูลฉีด LED SMD5630 สีเดียว IP65 DC12V 90 - 100LM 0.72W กันน้ำกลางแจ้ง
| แบบอย่าง: | 7612-5630-0.72ว |
|---|---|
| การกระจายพลังงาน: | 0.72W |
| เกรดไอพี: | IP65 |
IP67 0.3W จุดพิกเซลนำแสงกันน้ำ SMD3535 25 มม. RGB มิราเคิลบีน
| ชื่อ: | นำแสงพิกเซล |
|---|---|
| ขนาด: | 25มม |
| วัสดุ: | พีซี Unti-UV |
RGB มิราเคิลบีนนำพิกเซลจุดไฟกันน้ำ IP67 0.75W SMD3535 IC 8516 25 มม.
| ชื่อ: | นำแสงพิกเซล |
|---|---|
| ขนาด: | 25มม |
| วัสดุ: | พีซี Unti-UV |
25mm RGB Led Pixel Point Light กันน้ำ IP67 0.75W SMD3535
| ชื่อ: | นำแสงพิกเซล |
|---|---|
| ขนาด: | 25มม |
| วัสดุ: | พีซี Unti-UV |
จุดพิกเซล LED RGB กันน้ำ IP67 0.75W DC12V SMD3535 30mm 30000H RGB
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | นำแสงพิกเซล |
|---|---|
| ความยาว: | 30มม |
| วัสดุ: | พีซี Unti-UV |
จุดพิกเซล LED RGB กันน้ำอย่างเต็มที่ IP67 1.5W SMD3535 40 มม. แหล่งที่มาสำหรับอาคาร
| พิมพ์: | นำแสงพิกเซล |
|---|---|
| พลัง: | 1.2W |
| แรงดันไฟฟ้า: | DC24V |
แหล่งกำเนิดแสง RGB นำพิกเซลกลางแจ้งกันน้ำอย่างเต็มที่ IP67 1.5W DC24V SMD3535 50 มม
| ชื่อ: | นำแสงพิกเซล |
|---|---|
| สี: | อาร์จีบี |
| แรงดันไฟฟ้า: | DC24V |

