ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1533 ผลิตภัณฑ์.
Bullet DMX สีสันสดใสดิจิตอล LED rgb LED เส้นผ่าศูนย์กลาง 12mm CE, ROHS
| อำนาจ: | 0.3W |
|---|---|
| แหล่ง Lighing: | Epistar |
| สี: | RGB |
มิราเคิลบีน 12 มม. 0.3W RGB WS2811 1903 พิกเซลดิจิตอล DC5V ไฟ LED พิกเซลสำหรับตกแต่งคริสต์มาส
| Colo: | สีเต็ม |
|---|---|
| เทม: | แสงไฟ LED อะคริลิค |
| แรงดันไฟฟ้า: | DC5V / 12V |
IP65 โมดูลฉีด LED กันน้ำกลางแจ้ง 70 * 13 มม. DC12V 1.2W สีเดียว SMD2835
| การกระจายพลังงาน: | 1.2W |
|---|---|
| แบบอย่าง: | XH-MZ7013 |
| เกรดไอพี: | IP65 |
ไฟฟ้าภายนอกอาคาร โมดูลพิกเซล 40 มม.
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากใส หน้ากากตาข่าย |
|---|---|
| พลัง: | 1.2W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
Epistar 160 ° 100LM / W SMD5050 RGB LED Pixel Lamp
| LED จำนวน: | 3 ชิ้น 5050SMD |
|---|---|
| สี: | สี RGB เต็ม |
| ชิป: | เอพิสตา |
IP67 กันน้ำ SPI RGB 12 มม. พิกเซล LED มิราเคิลบีน 5V 12V Led Pixel Light
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | DC5V 12V |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.15W 0.3W |
| การป้องกัน: | IP67 |
มิราเคิลบีน LED Pixel Light DMX512 ควบคุม RGB IP67 DC12V 0.3W กันน้ำ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | XH-MD1201P12 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การโฆษณา |
| พลัง: | 0.3W |
มิราเคิลบีน IP67 LED สมาร์ทพิกเซล DMX512 ควบคุม RGBW DC12V 0.3W กันน้ำ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | XH-MD1201P12 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การโฆษณา |
| พลัง: | 0.3W |
IP67 กันน้ำ 12 มม. LED Pixel Light 6898 RGB Miracle Bean 5V 12V
| แรงดันใช้งาน: | DC5V 12V |
|---|---|
| พลัง: | 0.15W 0.3W |
| การป้องกัน: | IP67 |
Miracle Bean สีเดียว 9 มม สีฟ้า smd5050 แสงพิกเซล LED กันน้ํา สําหรับการแสดงตกแต่งกลางแจ้ง
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -20 ℃ -60 ℃ |
|---|---|
| การใช้งาน: | นำแสงพิกเซล |
| รูปทรง: | กลม |

