ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1533 ผลิตภัณฑ์.
ไฟ LED RGBWIC ตลอดระยะภายนอก ทํางานกับ Alexa Google Home สําหรับการตกแต่งฮาโลวีน ไฟคริสต์มาสต์
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
ไฟสติ๊กต์คริสต์มาส LED ตลอดสตริงพอยท์ ไฟกลางแจ้ง LED ใบหน้าแสง PC Shell Glue IP67 กันน้ํา
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
ไฟ LED RGBIC ระยะยาว ไฟถาวรสําหรับตกแต่งคริสต์มาส PC Shell Glue LED QTY 1 LED / ชิ้น
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
Rgbw สีขาว LED ไฟกลางแจ้งถาวร สําหรับตกแต่งบ้าน Eave Ip67
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
ตกแต่งบ้านกลางแจ้ง หลังคาบ้านแสงคริสต์มาส หลังคาบ้าน RGB สําหรับบ้าน ผู้จําหน่ายแสงคริสต์มาส LED
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
ไฟประดับกลางแจ้งคริสต์มาสต์ 12 วอลต์ RGB IC LED IP67 กันน้ํา พักยาว
| การใช้งาน: | ไฟส่องสว่างชายคา |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง: | 40ล |
ตกแต่งอาคาร 24V สตริงพอยท์ สมาธิ Earves Lighting วันหยุด Ambilight 100ft RGBIC LED ตกตั้ง
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
|---|---|
| การติดตั้ง: | พื้นที่ติดตั้ง |
| ดัชนีการเรนเดอร์สี: | 85 |
IP67 กันน้ํา สี RGBW การควบคุมเสียงที่ฉลาด LED ตลอดเวลาภายนอก string point roofs light 24V
| Application: | Outdoor/Indoor |
|---|---|
| Usage: | Eaves Lighting |
| Product Type: | LED |
ขายร้อน งานคริสต์มาสต์ การตกแต่งวันหยุด Ip67 กันน้ํา Rgbic LED ตลอดไปภายนอก สตริงจุด Eaves ไฟ
| Application: | Outdoor/Indoor |
|---|---|
| Usage: | Eaves Lighting |
| Product Type: | LED |
โคมไฟวันหยุด Smart Eaves Lighting 12V RGBIC LED ตลอดระยะเวลาภายนอก String Point กันน้ํา
| ความยาว: | 15ม |
|---|---|
| ดัชนีการเรนเดอร์สี: | 85 |
| อายุขัย: | 30,000 ชั่วโมง |

