ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1533 ผลิตภัณฑ์.
Epistar DC05V F5 ไฟ LED สีเขียวสำหรับ LED Channel Letter CE ROHS
| รุ่น: | XH-HD0901MG12 |
|---|---|
| LED: | F5 |
| สี: | สีเขียว |
DC12V โมดูลไฟ LED กันน้ำ Smd2835 71mm Ip65 1W การฉีดแบ็คไลท์สีเดียว
| รายการ: | นำแสงพิกเซล |
|---|---|
| ขนาด: | 71มม |
| พลัง: | สีเดียว |
หลากสี 30 มม สะพานตกแต่ง LED Pixel Light DC 24V, RGB LED Pixel กันน้ํา 1.5w สําหรับตกแต่งกลางแจ้ง
| มุม: | 120 |
|---|---|
| แหล่งแสง LED: | SMD3535 |
| อัตรา IP: | IP67 กลางแจ้ง |
มิราเคิลบีน 12 มม. 6898 IC พิกเซล LED RGB DC 5V 0.3W กันน้ำ IP67 สำหรับตัวอักษรช่อง
| แรงดันไฟฟ้า: | DC05V |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.3W |
| การป้องกัน: | IP67 |
มิราเคิลบีน 12 มม. IP67 พิกเซลสีเดียวกันน้ำสำหรับต้นคริสต์มาส
| ใบสมัคร: | ต้นคริสต์มาสจดหมายช่องโฆษณา |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.12W-0.15W |
| การป้องกัน: | IP67 |
Miracle Bean Ucs1903 12 มม. IP67 กันน้ำ 12 มม. พิกเซล LED 12V ขนาด 0.12w แอปพลิเคชันโฆษณาสีเดียว
| แอปพลิเคชัน: | การโฆษณา |
|---|---|
| พลัง: | 0.3W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40℃-60℃ |
มิราเคิลบีน Warm White Waterproof Led Pixel Light DC5V 12mm F8 IP67 วัสดุกาว PVC Shell
| แรงดันไฟฟ้า: | DC05V |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.15W |
| การป้องกัน: | IP67 |
สวนสนุกไฟ LED พิกเซล 12V 5V 0.3W RGB WS2811 1903 พิกเซลดิจิตอลสำหรับคริสต์มาส
| ใบสมัคร: | ตกแต่ง, KTV, จอแสดงผล LED, หน้าจอทาสี |
|---|---|
| ประเภท LED: | พิกเซล LED F8 |
| แรงดันไฟฟ้า: | DC5V / 12V |
กันน้ำ SMD3535 5500cd / m2 Led Video Wall Display 256w / m2
| ชื่อแบรนด์: | miracle bean |
|---|---|
| ขนาดแผง: | กำหนดเอง |
| สี: | RGB แบบเต็มสี |

