ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1533 ผลิตภัณฑ์.
Pixel Pitch 30 มม. 40 มม. 50 มม. LED Curtain Display หน้าจอ LED ตาข่ายอ่อน Outdoor
| ชื่อแบรนด์: | miracle bean |
|---|---|
| ขนาดแผง: | กำหนดเอง |
| สี: | RGB แบบเต็มสี |
จุดไฟ LED กันน้ำ IP67 กลางแจ้ง DC12V 0.75W 30 มม. สีเดียว SMD3535
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | G36003P12V5.1 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การโฆษณา |
| พลัง: | 0.75W |
โมดูลกริดจอภายนอกแบบปรับแต่ง P50 P62.5 P83.3
| สินค้า: | จอแสดงผล led กรีดร้อง |
|---|---|
| ควบคุม: | DMX512 |
| ขนาด: | 25มม./ชิ้น |
ป้ายมิราเคิลบีน DC5V 9 มม. ไฟ LED Pixel IP67 กันน้ำ 0.15W
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | DC5V |
|---|---|
| การป้องกัน: | IP67 |
| สี: | ขาว |
DC15V ไฟ LED จุด IP67 1W RGB SMD3535 40 มม. ไฟพิกเซลกันน้ำกลางแจ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | XH4004P15V4.0 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การโฆษณา |
| พลัง: | 1ว |
IP67 ไฟ LED พิกเซล 12 มม. Rgb DMX512 DC12v 0.3w สำหรับป้าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | สายไฟ LED |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ (℃): | -40 - 60 |
| วัสดุตัวเครื่อง: | พีซี |
แหล่งแสงจุด LED ขนาด 25 มม ที่กันน้ําภายนอกสีเดียว IP67 สําหรับอาคาร
| รุ่นสินค้า: | XH-H2501M12 |
|---|---|
| สี: | สีเดียว |
| ขนาด: | 25*15.05มม |
ผักมหัศจรรย์ LED เครื่องประดับคริสต์มาส LED จุดแสงสีเดียว LED ไฟพิกเซล
| ขนาด: | 9 มม |
|---|---|
| ประเภท LED: | SMD2525 |
| โลตติจ์ทํางาน: | DC12V |
48pcs RGB ที่อยู่ LED ไฟสตริงพิกเซล กันน้ําสําหรับต้นคริสต์มาส
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากใส หน้ากากตาข่าย |
|---|---|
| พลัง: | 0.8W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
มิราเคิลบีน EPISTAR IP67 12V 0.15W 9mm Led Pixel String Lights
| การติดตั้ง: | เจาะรู |
|---|---|
| รหัส HS: | 9405409000 |
| เปล่งสี: | R / G / B / W / Y |

