ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1533 ผลิตภัณฑ์.
รูปทรงสี่เหลี่ยม แสงรั้วพลังแสง แสงล้างส้วม แสงทางเดิน LED นอก ลานเดิน ริมฝา ลานสวน วิลล่า แต่งงานแสง
| โวลเตชั่น: | 12V |
|---|---|
| ประเภทอุปกรณ์: | พื้นที่ติดตั้ง |
| อุณหภูมิสี: | RGB |
ไฟฟ้าร่มฉลาด RGBW APP การควบคุม 36LEDs การตกแต่งวันหยุด IP67 กันน้ํา LED ติดต่อแสงร่มกลางแจ้ง
| ประเภทสินค้า: | LED |
|---|---|
| จำนวนไฟ: | 36 |
| การใช้งาน: | กลางแจ้ง/ในร่ม |
ไฟฟ้าร่มฉลาด RGBW APP การควบคุม 36LEDs การตกแต่งวันหยุด IP67 กันน้ํา LED ติดต่อแสงร่มกลางแจ้ง
| ประเภทสินค้า: | LED |
|---|---|
| จำนวนไฟ: | 36 |
| การใช้งาน: | กลางแจ้ง/ในร่ม |
ไฟฉายทางคริสต์มาสต์ 1.5W IP67 RGBW ไฟฉายหน้าต่าง LED แบบฉลาดในภายในและภายนอก
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
IP68 RgbW Led Light พาร์ตี้ ไฟคริสต์มาสต์ ไฟกลางแจ้ง กันน้ําจุด ไฟวันหยุด
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
การตกแต่งคริสต์มาสต์กลางแจ้ง 160 Led RGBW SMD5050 Eave ไฟด้วยรีโมทคอนโทรล
| ฟลักซ์ส่องสว่าง: | 12 ล |
|---|---|
| อายุขัย: | 30,000 ชั่วโมง |
| ประเภทสินค้า: | ไฟ LED |
6pcs SMD3535 Dmx Control RGB IP68 สีเต็มดิจิตอล Rgb Led Pixel Module Light สําหรับการส่องแสงหน้าต่างภายนอก
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากใส หน้ากากตาข่าย |
|---|---|
| พลัง: | 1.5W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
โมดูลพิกเซล LED DC12V กว้าง 30 มม IP67 RGB แสงจุด LED นอก
| การใช้งาน: | วิศวกรรมภูมิทัศน์และแสงสว่าง |
|---|---|
| พลัง: | 0.8W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
กลางแจ้ง Rgb rgbw LED ดอทโมดูล 30MM Ip67 ดิจิตอล กันน้ํา Led Point Pixel Light
| การใช้งาน: | วิศวกรรมภูมิทัศน์และแสงสว่าง |
|---|---|
| พลัง: | 0.8W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
Bullet Type LED พิกเซล 12 มม., F8 DC05V RGB แบบเต็มสี LED Pxiel String Light
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต: | DC05V |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.3W |
| แหล่ง Lighing: | Epistar |

