ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1534 ผลิตภัณฑ์.
ไฟจุดพิกเซล LED คริสต์มาสต์ 30 มม RGB ไฟรสก์กันน้ํา
| การใช้งาน: | วิศวกรรมภูมิทัศน์และแสงสว่าง |
|---|---|
| พลัง: | 0.8W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
โปรไฟล์ PC SMD3535 กันน้ํา 1.5W DMX512 ไฟพิกเซล LED สําหรับอาคาร
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากใส หน้ากากตาข่าย |
|---|---|
| พลัง: | 1.5W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
สายอัลลูมิเนียมถาวร RGB 30mm 24V ไฟพิกเซล LED สําหรับตกแต่งวันหยุดกลางแจ้ง IP67
| พลังประเมิน: | 0.75W |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000ชม |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -20 ℃ -80 ℃ |
12V IP67 โคมไฟกลางแจ้ง 0.8w 1800-6500K SMD3535 นำแสงจุดพิกเซลพร้อมกันน้ำ
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากหมอกลึก |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.8W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
SMD5050 นำแสงพิกเซล DC5V DMX512 สีเต็มรูปแบบ IP67 กันน้ำสำหรับวันคริสต์มาส
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากละอองแสง |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.3W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
สะพานสถาปัตยกรรม DMX512 Rgb Led Pixel Lights IP67 กันน้ำ
| ควบคุมดูแล: | DMX512 |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | 3in1 SMD3535 * 3 |
| อำนาจ: | 0.8W ต่อแสง |
ไฟ LED จุดพิกเซลขนาดเล็ก 12 มม. RGB กันน้ำ IP67 0.3W 12V
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | จุดไฟ LED ขนาดเล็ก |
|---|---|
| สี: | อาร์จีบี |
| ขนาด: | 12 มม |
ไฟพิกเซล LED RGB กลางแจ้งกันน้ำ IP67 SMD5050 20 มม. DC05V มิราเคิลบีน
| ชื่อ: | นำแสงพิกเซล |
|---|---|
| ขนาด: | 20มม |
| วัสดุ: | พีซี Unti-UV |
DC12V 0.6W จุดพิกเซล LED กันน้ำ IP67 SMD2835 30mm 6500K PC Anti - UV
| ชื่อ: | นำแสงพิกเซล |
|---|---|
| ขนาด: | 30มม |
| วัสดุ: | พีซี Unti-UV |
ไฟจุดพิกเซล LED กันน้ำอย่างเต็มที่ IP67 DC24V 100 มม. SMD3535 RGB Miracle Bean
| ชื่อ: | นำแสงพิกเซล |
|---|---|
| ขนาด: | 100 มม |
| วัสดุ: | พีซี Unti-UV |

