ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1534 ผลิตภัณฑ์.
DC12V 0.2W IP67 LED Pixel Light สีเดียว 9 มม. สายไฟสำหรับต้นคริสต์มาส
| ผลิตภัณฑ์: | นำแสงพิกเซล |
|---|---|
| สี: | 2700K-7000K |
| พลัง: | 0.2W |
วิศวกรรมกลางแจ้ง DMX512 DC24V 6PCS ถั่ว LEDS 12MM RGB จุดแหล่งแสง Pixel Light สําหรับวันหยุดวันคริสต์มาส
| มุมของรังสี: | 120° |
|---|---|
| ซีอาร์ไอ: | รา>80 |
| อุณหภูมิสี: | RGB |
ผักมหัศจรรย์ กันน้ําเต็ม IP67 0.3W SMD3535 25mm RGB LED พิกเซลจุดแสง RGBW จุดแสงกลางแจ้งคริสต์มาส
| ชื่อ: | นำแสงพิกเซล |
|---|---|
| ขนาด: | 25มม |
| วัสดุ: | พีซี Unti-UV |
ไฟแหล่งจุดพิกเซล LED RGB 40mm IP67 1.5W DC24V และไฟภายนอกโฆษณา
| ประเภท: | นำแสงพิกเซล |
|---|---|
| พลัง: | 1.2W |
| โวลเตชั่น: | DC24V |
40mm DC24v LED นอก จุดพิกเซล Dmx LED จุดแสงสําหรับอาคารหน้าต่าง
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากใส หน้ากากตาข่าย |
|---|---|
| พลัง: | 1.5W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
คุณภาพสูงภายนอก IP67 กันน้ํา สีเดียว 0.2W Led DC 12V 9mm Led Pixel Light
| รูปแบบสินค้า: | HD0901MG12 |
|---|---|
| พลัง: | 0.2W |
| โวลเตชั่น: | DC12V |
IP67 Dmx512 การควบคุมสี LED Point Light Source Screen วิดีโอวอลล์
| เส้นผ่านศูนย์กลางพิกเซล: | 50 มม. |
|---|---|
| แหล่งแสง: | LED |
| เกรดไอพี: | IP67 |
มุมสว่าง 160 องศา LED จุดแหล่งแสงจอ DMX512 การควบคุมสําหรับจอ LED scream
| ควบคุม: | DMX512 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | P62.5 |
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
โฆษณา LED จุดแหล่งแสงหน้าจอ DMX512 การควบคุม LED ภาพแสดงเสียงกรีด SMD3535
| พลังประเมิน: | 300W |
|---|---|
| ไฟส่องสว่าง: | 500cd |
| ความหนาแน่นของพิกเซล: | สามารถปรับแต่งได้ |
IP67 เรต LED Mesh Screen แหล่งแสงจุดกลางแจ้งสําหรับโฆษณาห้างคริสต์มาสต์
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20℃~+60℃ |
|---|---|
| กันน้ํา: | IP67 |
| สนามพิกเซล: | P50 |

