ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1533 ผลิตภัณฑ์.
1.5W Smd3535 DC24V RGB 30 มม. ไฟ LED จุดมิราเคิลบีนกลางแจ้งกันน้ำ IP67
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | K3006P24VA1b |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP67 |
| สี: | อาร์จีบี |
ภายนอกโปรแกรม LED Mesh Curtain DMX512 การควบคุมสําหรับการตกแต่งสื่ออาคาร
| ขนาด: | ปรับแต่งตามโครงการ |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | miracle bean |
| สี: | สีเต็มรูปแบบ RGB |
XH-MD1201MB12 กลางแจ้งและกันน้ําสี่เหลี่ยม LED พิกเซล 12v0.3w5.0gIP67
| ควบคุม: | MB |
|---|---|
| ซอฟต์แวร์: | การแก้ไข LED, Madrix ฯลฯ |
| โลตติจ์ทํางาน: | 0.3W |
สาย LED แบบยืดหยุ่น Pixel Pitch LED Mesh Curtain With DMX512 Control Mode
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃~+60℃ |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | สามารถปรับแต่งได้ |
| มุมมอง: | 120° |
ผักมงคล LED เครื่องประดับคริสต์มาส LED Point Light สีเดียว LED ไฟพิกเซลโปรแกรม
| ขนาด: | 9 มม |
|---|---|
| ประเภท LED: | SMD2525 |
| โลตติจ์ทํางาน: | DC12V |
ประสิทธิภาพสูง 1.2W DC24V SMD3535 LED Pixel Light สําหรับโฆษณากลางแจ้ง
| ประเภท: | นำแสงพิกเซล |
|---|---|
| พลัง: | 1.2W |
| โวลเตชั่น: | DC24V |
12V SMD5050 จุดแสงคริสต์มาสต์ตกแต่งภายนอก Eave ไฟ RGB LED ภายนอก สตริง ไฟพิกเซล
| ได้รับการรับรอง: | CE |
|---|---|
| อายุขัย: | 30,000 ชั่วโมง |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
แสงจุดพิกเซล LED RGB กันน้ํา IP65 0.5W DC12V SMD2835 30mm 30000H
| ชื่อสินค้า: | นำแสงพิกเซล |
|---|---|
| ความยาว: | 30 มม. |
| วัสดุ: | พีซี Unti-UV |
48pcs 20MM Outdoor Waterproof IP67 Led Pixel Light ด้วยสีแดง/เขียว/น้ําเงิน/เหลือง/ขาว/อบอุ่น
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากหมอกบางเบา |
|---|---|
| พลัง: | 0.3W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |

