ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1537 ผลิตภัณฑ์.
ไฟพิกเซล LED แบบจุดกันน้ำ RGB กลางแจ้งแบบระบุตำแหน่งได้ 12V สำหรับตกแต่งบ้าน มุมมอง 30 มม. 120°
| ประเภทสินค้า: | แหล่งแสงจุด |
|---|---|
| การปล่อยสี: | RGB หลายสี |
| รายการ: | ไฟพิกเซล LED 30 มม |
RGB Pixel Outdoor Waterproof LED Point Light PC Shell ไฟคริสต์มาสต์ถาวร สําหรับภูมิทัศน์
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากหมอกลึก |
|---|---|
| พลัง: | 0.8W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
50MM Rgb Dot Pixel Dc24v หน้าต่างภายนอกของอาคาร LED Point Dmx Pixel Led Dot Light
| อุปกรณ์เสริมเสริม: | หน้ากากใส หน้ากากตาข่าย |
|---|---|
| พลัง: | 1.5W |
| อุณหภูมิแวดล้อม: | -40 ℃ -60 ℃ |
ไฟส่องทางคริสต์มาสต์แบบถาวร 30 มม RGBW LED Pixel Light Outdoor กันน้ํา Pixel Led Point Pight
| แอปพลิเคชัน: | วิศวกรรมภูมิทัศน์และแสงสว่าง |
|---|---|
| พลัง: | 0.8W |
| อุณหภูมิแวดล้อม: | -40 ℃ -60 ℃ |
ไฟ LED พิกเซล 9 มม., DC12V 0.2W ไฟ LED กันน้ำ IP67 SMD2025
| ประเภทสินค้า: | นำแสงพิกเซล |
|---|---|
| พลัง: | 0.2W |
| ทำงานโวลต์: | DC12V |
ไฟ LED สีพิกเซล RGB เต็มรูปแบบ DC5V 0.3 วัตต์ 3500mcd ความเข้มส่องสว่าง
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | DC05V |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.3W |
| การป้องกัน: | IP67 |
0.5 วัตต์จุดไฟ LED กลางแจ้ง SMD2835 12V สีเดียวรับประกัน 2 ปี
| อุปกรณ์เสริม: | สีของเปลือกมีความสอดคล้องกับสีอ่อน |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.5W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
IP67 0.8w ไฟจุดไฟเพดาน Led SMD3535 12v สี RGB สำหรับตกแต่งกลางแจ้ง
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากโปร่งใสหน้ากากตาข่าย |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.8W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
จุดไฟ LED กันน้ำกลางแจ้ง IP67 DC12V 0.6W สีเดียว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | XH3003M12V2.0 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การโฆษณา |
| พลัง: | 0.6W |
จุดไฟ LED กลางแจ้ง IP67 DC12V 0.75W RGB SMD3535 กันน้ำ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | XH3003P12V3.1 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การโฆษณา |
| พลัง: | 0.75W |

