ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1534 ผลิตภัณฑ์.
12LEDs สี 24V 50mm แหล่งแสงจุด DMX512 แสงพิกเซลตกแต่ง
| การจัดส่ง: | ภายใน 7 วัน |
|---|---|
| มุม: | 160 องศา |
| วิธีควบคุม: | DMX512 |
12* SMD3535 สีแดง เขียว ฟ้า dmx512 80mm แหล่งแสงจุด
| อายุขัย: | 30000ชม |
|---|---|
| การจัดส่ง: | ภายใน 7 วัน |
| หรี่แสงได้: | ใช่ |
หลอดไฟพิกเซลถาวร RGB คุณภาพสูงขนาด 80 มม
| ระบบควบคุม: | DMX512 |
|---|---|
| เกรดการป้องกัน: | IP67 |
| อายุการใช้งาน: | 30,000ชม |
แหล่งแสงจุดกลางแจ้งสีแดงเขียวสีฟ้าแบบถาวร
| เกรดไอพี: | IP67 |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -20 ℃ -60 ℃ |
| ลูเมน: | 63 ลูเมน |
IP67 ภายนอก กันฝุ่น DMX512 1.5W 24V RGB LED ไฟจุดพิกเซล
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากหมอกบางเบา |
|---|---|
| พลัง: | 0.3W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
แหล่งแสงจุด LED แสงจุด LED กันน้ํา 30mm 40mm 50mm RGB DMX512 IP67 DC24V SMD3535สําหรับอาคาร
| ชื่อสินค้า: | H3003P12 |
|---|---|
| การใช้งาน: | แสงอาคาร |
| พลัง: | 0.75W |
ไฟพิกเซล LED สำหรับอาคาร, ไฟตาข่าย, ไฟ RGB, ควบคุม DMX, ไฟ LED แบบจุด
| แอปพลิเคชัน: | วิศวกรรมภูมิทัศน์และแสงสว่าง |
|---|---|
| พลัง: | 0.3W |
| อุณหภูมิแวดล้อม: | -40 ℃ -60 ℃ |
Rgb Rgbw Dc24v Dot Pixel กลางแจ้ง อาคาร Facade Led Point Dmx Pixel Led Dot Light
| อุปกรณ์เสริมเพิ่มเติม: | หน้ากากใส หน้ากากตาข่าย |
|---|---|
| พลัง: | 1.5W |
| อุณหภูมิแวดล้อม: | -40 ℃ -60 ℃ |
SMD3535 จุดกำเนิดแสง 1.5 วัตต์ DMX512 RGB DC 24v ความสว่างสูงมุม 160 °
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากโปร่งใสหน้ากากตาข่าย |
|---|---|
| อำนาจ: | 1.5W |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |

