ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1534 ผลิตภัณฑ์.
RGB Flexible LED Mesh IP67 LED Mesh วิดีโอวอลล์สําหรับจอโฆษณา
| ชื่อสินค้า: | XH-H2503P50 |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | DC12V |
| สี: | RGB |
IP67 LED Mesh วิดีโอผนังโปร่ง สกรีน LED Flexible Mesh สําหรับหน้าต่างอาคาร
| ชื่อสินค้า: | XH-H2503P50 |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | DC12V |
| สี: | RGB |
หลอดไฟฟ้าแบบโปร่งใสแบบยืดหยุ่น LED Mesh IP67 โฆษณา LED Mesh วิดีโอวอลล์ สําหรับหน้าผนังอาคาร
| ชื่อแบรนด์: | Miracle bean |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | XH-H2P50 |
| โวลเตชั่น: | DC12V |
P62.5 หน้าจอไฟฟ้าแบบ LED Mesh แบบยืดหยุ่นความโปร่งใสสูง
| ชื่อแบรนด์: | Miracle bean |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | XH-H2P625 |
| โวลเตชั่น: | DC12V |
P50 - P200 หน้าต่าง LED แบบยืดหยุ่นอ่อนสําหรับเวทีหน้าต่างอาคาร
| ชื่อแบรนด์: | Miracle bean |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | XH-H2P83 |
| โวลเตชั่น: | DC12V |
โฆษณากลางแจ้ง หน้าจอไฟฟ้าแบบยืดหยุ่น 30 มม DMX512 RGB
| ชื่อ: | หน้าจอ LED ตาข่าย |
|---|---|
| สี: | RGB |
| วัสดุ: | พีซี Unti-UV |
3535 แหล่งแสง LED 30 มม 12 วอท ด้านนอก RGB แสงจุด LED สําหรับการบันเทิง
| การใช้งาน: | แสงในร่ม |
|---|---|
| มุมขั้ว: | 120° |
| ซีอาร์ไอ: | >80 |
P50 P100 LED Net Screen วิดีโอ วอล์ด โฆษณาอ่อนโยน
| ชื่อ: | หน้าจอ LED ตาข่าย |
|---|---|
| พลัง: | 80/100W |
| โวลเตชั่น: | DC12V |
หน้าจอไฟฟ้า DC12V LED Mesh Screen 20mm 0.3W สีเต็ม ความสว่างสูง
| ชื่อ: | หน้าจอ LED ตาข่าย |
|---|---|
| สี: | RGB |
| วัสดุ: | พีซี Unti-UV |

