ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1524 ผลิตภัณฑ์.
160lm Smd2835 โมดูลนำพลังงานสูง Dc12v 2w 170 Degree
| อุณหภูมิสี: | 6000K |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฉีดนำโมดูล |
| ขนาด: | 44 * 32 * 9 |
ไฟ LED พิกเซลขนาด 12mm LED, โมดูล LED กำลังสูงสำหรับการโฆษณากลางแจ้ง
| อำนาจ: | 0.3W |
|---|---|
| แหล่ง Lighing: | Epistar |
| สี: | RGB |
โปรโมชั่น DC05V ไฟ LED สีน้ำเงินนำแสง LED 9mm พิกเซล LED IP67 OEM ODM
| ชิป LED: | F5 |
|---|---|
| กันน้ำ: | IP67 |
| แรงดันไฟฟ้า: | DC05V |
โมดูลนำพิกเซลพิกเซลมหัศจรรย์ 12 มม. DC12V 0.12W กันน้ำสำหรับต้นคริสต์มาส
| ใบสมัคร: | ต้นคริสต์มาสจดหมายช่องโฆษณา |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.12W |
| การป้องกัน: | IP67 |
มิราเคิลบีนกันน้ำ DC5V 12V F5 9 มม. ไฟ LED พิกเซลกลางแจ้ง 0.15W
| ประเภท LED: | F5 หลอดไฟ LED หมวกฟาง |
|---|---|
| สิ่งของ: | ป้ายบอร์ด |
| สี: | แดง / สีเขียว / สีฟ้า / สีเหลือง / ขาว |
Miracle Bean SMD5050 RGB Pixel LED TTL8208 IP67 DC12V 120 องศากันน้ำ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | XH-MD1201P12 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การโฆษณา |
| พลัง: | 0.3W |
การควบคุมสีเต็ม DC12V IP65 LED โมดูลแสงจุด LED 12mm ไฮเดฟิชชั่นพิกเซล LED สี่เหลี่ยม
| ความดันทางเข้า ((v): | DC12V |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | RGB |
| ชื่อสินค้า:: | ไฟสตริง LED |
โมดูล LED พิกเซลสีเต็มแบบภายนอก IP67 12mm IC16716 พร้อมการรับประกัน 3 ปี
| ความดันออก: | DC5V |
|---|---|
| พลังประเมิน: | 0.3W |
| สี: | RGB ฟูลคัลเลอร์ |
Programmable Digital Pixel Led Module Full Color Diameter12mm
| Delivery Time: | 3-5 working days |
|---|---|
| Payment Terms: | T/T In advance,Western Union,Paypal,LC |
| Supply Ability: | 500,000 Per month |
2W โมดูล Led รอบ SMD3535 RGBW DMX512 24 โวลต์ความสว่างสูงรับประกัน 3 ปี
| อุปกรณ์เสริม: | หน้ากากใส หน้ากากตาข่าย |
|---|---|
| พลัง: | 2ว |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |

